Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập blend + Nghịch linh tinh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Valentino102a4, 13/7/12.

Lượt xem: 4,233

1. Valentino102a4 Thành viên cấp 2

Một số tác phẩm của mình =)) mới tập tành blend hơn tháng nay :D sẵn sàng nhận gạch của các bác =)

Hầu hết là nghịch theo tut của vietdesigner từ cái làm màu instagram cho đến màu dragan =)) nhưng hình như làm chưa được kĩ nên trông cứ kiểu gì =)

thực ra hồi trước có chỉnh ảnh thì cũng làm bằng Photoscape thôi chứ pts là để nghịch mấy cái này =))

Logo làm cho nhóm ở lớp :x =))

...
    Mai đen thích bài viết này
  2. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

mình chỉ nhận xét về blend màu thôi nhé :)
    pic 1 da mẫu ám nâu nhiều quá
    pic 2 chỷ gọi là tăng độ tương phản chứ chưa phải là blend màu nhưng đc cái ảnh đấy nhìn khá là hay, chân chất học sinh ;))
    pc 3 thỳ mình nghĩ hoặc là tăng độ màu mè của mấy quả bóng lên or làm đen trắng BG thỳ sẽ nổi hơn, nhìn như thế này k có nhiều điểm nhấn cho lắm mặc dù ảnh khá thú vị
    pic thứ 4 thỳ mình k chê j cả, màu đẹp, hợp tâm trạng :)
    pic 5 thỳ no cm vì đây là phong cách teen r :))
    còn 3 pic cuối thỳ là ảnh đen trắng nhưng bạn làm hơi quá tay thành thử ra hơi cháy :D
    p.s: lớp bạn vui nhờ, đáp bóng nước be bét :))
    Mai Hải RăngValentino102a4 thích bài viết này.
  3. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

thực ra là cả trường chơi =)) ngày đi học cuối cùng
  4. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

giống trg mình r =)) ngày cuối cùng đi học cả trường lôi nhau ra tắm mưa =))
  5. Valentino102a4

bế giảng trường mình cũng tắm mưa :D cả khối 12 tràn lên sân khấu vừa ôm nhau vừa hát :P thấy nhớ thật
    Mai đen thích bài viết này
  6. Ngọc Anh

Ngọc Anh Thành viên cấp 1

thik mỗi tấm rooney của bác, rất ấn tượng
    tấm bóng nước cũng hay,e nghĩ bác nên tăng màu để làm nổi bật chủ thể hơn :)
  7. huthachha

huthachha Thành viên cấp 1

Ảnh cái bàn đẹp nhứt :x
    Valentino102a4 thích bài viết này
  8. Valentino102a4

tấm rooney ngồi vọc mất cả 1 buổi sáng chủ nhật luôn =))

lớp học của mình đấy :P cuối năm cả lớp kí tên lên chỗ của mình luôn :))
  9. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Bị thích tấm số 2 và tấm số 3. màu mè thì tớ ko nhận xét j, nhưng bố cục lạ lạ hay hay :D
  10. Ngọc Anh

Ngọc Anh Thành viên cấp 1

vọc kiểu này hay nhở
    hnao` làm quả tut đi bác :x

Ủng hộ diễn đàn