Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành chụp sản phẩm trang sức [Jaya]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jaya, 27/2/13.

Lượt xem: 3,186

1. Jaya Thành viên cấp 1

Thẩm du thiết bị và tập kĩ năng chụp sản phẩm trang sức và đây là kết quả cho những sản phẩm đầu tay theo đơn đặt hàng:

1)

2)

3)

4)

5)

6)
    7)

...
    PixelK, GinShin, hth02x12 người khác thích bài viết này.
  2. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

MÊ MẪN...=P~
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

:) cũng được đó bác. Bác có thể xem thêm những pic chụp trang sức của người khác để chuyên nghiệp hơn
  4. AnnYu

AnnYu Mới đăng kí

Đẹp đấy bạn ạ, dễ nhìn :D
  5. Heo Bông

Heo Bông Thành viên cấp 1

sẵn đây em xin hỏi mấy bác . em là định bán trang sức phụ kiện online. Nếu lấy hình có sẵn thì shop nào cũng y z hok có dấu ấn riêng... nên em định tự chụp lấy... cho em hỏi là khi chụp trang sức thì nên lưu ý gì hok?? em cám ơn^:)^
  6. Jaya

Jaya Thành viên cấp 1

Chụp trang sức cực kì khó. Cứ lên youtube coi cách set up bàn chụp, đèn đuốc đi rồi sẽ hiểu

Mình chụp bằng 5Dmark II, lens 100mm f2.8 và 4 cái đèn.
    2ndFACEHeo Bông thích bài viết này.
  7. 2ndFACE

2ndFACE Thành viên cấp 1

Em cũng đoán
    Em cũng đoán dụng cụ của cụ ít nhất 1 em Marco và cơ số đèn... có dùng sofftbox không cụ
  8. Jaya

Jaya Thành viên cấp 1

Có softbox, có bộ tản sáng, có bàn chụp sản phẩm :)
    2ndFACE thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn