Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Teen Girl "rít" thuốc lào bá đạo

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Mèo Heo, 26/10/12.

Lượt xem: 5,339

1. Mèo Heo Admin Việt Font

Có Bác nào rít được như em này chưa hê ! =))
    Hút điếu thuốc lào, nâng cao sức khỏe, thơm mồm, bổ phổi, diệt trùng lao =))

...
    T-D thích bài viết này
  2. Vận Mệnh

Vận Mệnh Thành viên cấp 2

vãi, con này nó bắn trâu thế @@. Mình quất khoẻ cũng cỡ 6-7 nháy/ phát, chưa bao h sang dc gói 2 :)). hình như quay ở chỗ ngã tư sở hay sao ấy
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Ngã Tư Sở thì phải, Đúng là bá đạo, 5p là 9 bi thuốc lào + thuốc lá @-) :-ss
    Trước mấy thằng nghịch nghịc lớp iem có thử, nhưng thằng trâu nhất dc 7 bi là lăn cu đơ.
    quả này đúng là hàng khủng.
  4. Vận Mệnh

Em thì 7 nháy ko lăn, nhưng vs speed 5ph thì ko đỡ dc, lại còn hút khan ko uống nước mới bá đạo chứ lại @@
    thanhluan thích bài viết này
  5. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Chưa được thử món này :">
  6. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

E thì chưa biết chơi cái này, hình như lần đầu làm phát xong thì chắc cũng bật ngửa ý nhể @-)@-)@-)@-)
  7. Jimmy Phạm

Jimmy Phạm Mới đăng kí

Ủ ôi bá thế
    ngã tư sở
    không khéo sinh viên trường mình cũng nên :O
  8. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Ơ thì nó chỉ ngậm khói rồi thả ra ý. có Hít hẳn đâu mờ. Chứ như thế phê cmnr =))
  9. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

bá đạo thật :))) nhưng mà bệnh vãi @@
  10. Vận Mệnh

nghe tiếng rít là biết, thuốc lào rít kiểu ngậm khói như thuốc lá có mà ho sặc tiết
  11. pnkv

pnkv Mới đăng kí

kinh thật, hại lắm đấy ><
  12. azzurry

azzurry Thành viên cấp 1

Nói nhỏ nhé, hồi e mới thi đại học thì e cũng đạt tới "trình" như này đấy:"> ! nhưng sau 2 năm thì yêu không đú nổi nữa rồi! :-B
  13. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Mình còn chưa biết hút thuốc _ __"
  14. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

15. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bé này cá tính vậy. Kết rồi đấy :x
  16. pitlamgi

pitlamgi Banned

Rít xong nhả luôn kìa >:) Phải không thở ra khói anh em mới yêu hơn nữa >:) =))
  17. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Sống khoẻ mỗi ngày với thuốc lào :))=)), mình rít chừng 1 ngao là té ngửa ra nằm 1 đống rồi, hehe.
  18. junionguyen

junionguyen Thành viên cấp 1

em rất phong cách
  19. Huy Bình

Huy Bình Thành viên cấp 2

em nghe mùi đó thôi cũng đủ chết rồi =))
  20. Love is Blue

Love is Blue Mới đăng kí

Thuốc nhẹ ....hút zữ =)). chứ cứ như thuốc mình đang sài thì bắn tới bi thứ 3, khỏe như voi cũng gục =)).

Ủng hộ diễn đàn