Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc một chút về plugin trong photoshop cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ☼Achilles☼, 29/6/14.

Lượt xem: 2,123

1. ☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

Chỗ mình làm có mấy cái plugin của bên it làm riêng. khá hay nhưng ko share bộ cài đặt cho nhân viên, cài sẵn trên máy rồi . mình có thể copy thư mục trong foder cài đặt ở đó về pate vào trong bộ cài photoshop của mình có được không nhỉ [​IMG] . bạn nào biết cách nào hay "chôm" cái plugin về chỉ mình với. ở chỗ làm dùng nhiều rồi về nhà ko có thấy ko dc quen lắm :) :) hay là nén cả foder cài đặt photoshop trong ổ C rồi copy về mới dc nhỉ :)):))

...
  2. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

bạn dùng pm PickMeApp nhé nhưng lưu ý là hai hệ điều hành phải giống nhaui
    ☼Achilles☼ thích bài viết này
  3. ☼Achilles☼

☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

haiautrang779 nén foder adobe đã cài trong ổ c thành file zip rồi về máy mình bung ra có dc k bạn nhỉ ?
  4. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

tên plugin là gì vậy bạn. inbox mail mình đc ko
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

mình cũng đang tò mò
  6. ☼Achilles☼

☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

tranvan.muon plugin này được bên it & phát triển hệ thống của cty mình làm riêng cho cty thì trên mạng sao mà tìm được :D :D mình hỏi cách chôm chỉa nó thôi..hờ hờ hờ >:)>:)>:)
  7. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

tranvan.muon hắn mà nói cho bác thì bác nói cho em với nhé :-"
    tranvan.muon thích bài viết này
  8. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

thực ra ☼Achilles☼ chỉ hỏi thế thôi chứ cũng chẳng dám nhiệt tình chia sẻ vì sợ tranvan.muon cũng có, lại còn cả nmplela cũng muốn nữa chứ. Hi..hi...
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn