Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về sử dụng Brush

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ManVi, 12/9/16.

Lượt xem: 1,876

1. ManVi Mới đăng kí

Làm sao để khi tô brush, màu không bị chồng lên nhau không các bác?

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. buihoanglan

buihoanglan Mới đăng kí

Bạn hỏi rõ ràng xem nào. Mình vẫn chưa hiểu ý bạn muốn hỏi gì.
  3. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

theo như câu hỏi của bạn thì mình trả lời đơn giản là tạo layer mới
  4. rubia

rubia Thành viên cấp 3

sắp xếp layer hợp lí là dc
  5. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:( đọc thôi mà mệt vầy.
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@ducuong233 : đọc bị mệt hả, bi giờ, mình soạn lại cho gọn, bạn đọc lại xem, có còn mệt hay mỏi nửa hok ? ha ha ! :))
  7. ManVi

ManVi Mới đăng kí

8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@ManVi : cái gì xàm ở đây nữa, a đã làm xong phim, TUT hướng dẫn chi tiết cho e, tất cả là 6 bước, 200 chữ, không thiếu bước nào cả, ngon cơm, do @ducuong233 bị mệt mỏi trong khi đọc TUT hướng dẫn của a, nên a đã rút ngắn lại, topic này, có 10 #, 200 chữ, a rút ngắn lại còn 7# 24 chữ, đọc sẽ hok mệt mỏi tí nào đâu ! e còn muốn rút ngắn nữa àh ? còn 5#, 18 chữ thì hơi nhẹ nhàng, nhưng mà, ngắn gọn wá, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/9/16

Ủng hộ diễn đàn