Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm địa điểm chụp ảnh thời trang

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Sweetwindy, 8/8/13.

Lượt xem: 2,336

1. Sweetwindy Thành viên cấp 2

Như tiêu đề, em đang làm hình ảnh cho shop thời trang. Do kinh phí eo hẹp, nên em đang tìm địa điểm nào có ánh sáng tốt và background ổn ổn chút, có chỗ thay đồ và không tốn chi phí nhiều lắm. Không biết diễn đàn mình có bác nào có studio nào cho thuê giá rẻ hay có địa điểm nào phù hợp ở HCM, thì làm ơn cho e biết với nhé.
    P/S : hoan nghênh bác nào mới tập tành chụp thích thử nghiệm chụp ảnh thời trang góp vui, giao lưu học hỏi kinh nghiệm ^^. Mẫu e có sẵn, k xinh lung linh nhưng cũng khá ăn ảnh ạ :)

...
  2. Jan 21st

Jan 21st Thành viên cấp 2

Chụp ngoài đường đi bạn :)) Mình đồ nghề cũng lởm khởm lắm =))
    Chưa bao giờ chụp bằng dòng fullframe với lens L :D
    Đây là 1 số hình ảnh mình vừa mới chụp ngoài đường cho 1 shop ở HN :D
    Sweetwindy thích bài viết này
  3. Sweetwindy

Sweetwindy Thành viên cấp 2

@ Jan21st : đẹp quá bạn, nhưng mà ngoài đường thì hạn chế không có chỗ thay đồ, và đông người nên mẫu cũng k diễn tự nhiên được

Ủng hộ diễn đàn