Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp hình ảnh offline mừng Việt Designer tròn 4 tuổi tại TPHCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 29/11/15.

Lượt xem: 9,201

1. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

2. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Vũ Anh Nhân Diễn đàn là nơi giao lưu của nhiều người thuộc nhiều cấp độ khác nhau, anh em dựa vào đó để chia sẻ, học hỏi lẫn nhau chứ đâu phải là portfolio của pro designer đâu mà show toàn cái đẹp.
    Còn vụ trang phục riêng thì mình thấy không cần thiết đối với thời điểm hiện tại. Cứ để mọi người thoải mái thôi, tham gia được là vui lắm rồi. :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/12/15
  3. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

Mình gợi ý chủ yếu là theo ý mình thôi cám ơn bạn đã góp ý san sẻ - tất cả vì diễn đàn thôi - cám ơn bạn nhiều mong học hỏi và làm quen bạn và các bạn khác
    Medic thích bài viết này
  4. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Mình cũng góp ý vậy thôi chứ thật ra hôm trước do bận mình không có tham gia offline được :v
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chỉ là 1 buổi offline vui vẻ thôi, ko cần phải quá nghiêm trọng như vậy bạn Vũ Anh Nhân ơi. Vui chơi là vui chơi mà công việc là công việc, đã vui chơi thì phải thoải mái. Còn về áo nhóm thì đã có nhưng cũng lâu rồi nên sắp tới sẽ làm lại áo nhóm, những buổi offline sau sẽ mang màu cờ sắc áo hơn, tuy nhiên cũng sẽ ko có chuyện "mặc áo mới được đi", chỉ là khuyến khích thôi, ko nên khắc khe.

Dù sao cũng cảm ơn vì bạn đã góp ý.
  6. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

7. Vũ Anh Nhân

Phạm Hữu Dư Tất cả vì diễn đàn thôi ...hình như Dư ở Q.10 thì phải
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Vũ Anh Nhân chính xác là ở Bình Dương, nhưng nói cho dễ hiểu thì là nhà gần Suối Tiên, Q9 nha :D
    nguyennhattan97 thích bài viết này
  9. Vũ Anh Nhân

Cám ơn bạn chúc bạn một ngày vui vẻ
  10. Northern

Northern Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn