Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp photo của Trọc Lóc [models, tĩnh vật, macro,...)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Vũ Quốc Việt, 5/2/13.

Lượt xem: 3,443

1. Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Nhiếp ảnh chỉ là thú chơi của mình, không kiếm được đồng nào từ nó nên cũng không đầu tư nhiều, chỉ tạm đủ dùng. Thớt này lập ra để up các ảnh từ khi mình bắt đầu cầm máy ảnh đến giờ, không theo thứ tự thời gian đâu, nhưng sẽ tổng hợp toàn bộ chứ không tách ra thành các topic riêng lẻ. Rất mong gạch đá của các bạn giao lưu để làm queng nhau rễ hơn vì mình là mem mới chân ướt chân ráo vào đây. :D Mở đầu models cho tươi vui topic: 1. [​IMG] 2. [​IMG] 3. [​IMG] 4. [​IMG] 5. [​IMG]

...
    Sun, c96a455, Eminem1 người khác thích bài viết này.
  2. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Hix, chỉ em chụp với :(( Em tính tậu con Sony Alpha 37 để tập chụp DSLR, anh thấy thế nào? :D
  3. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Dòng Sony thì A chịu thua. A chỉ biết về Canon thôi, nik còn mù tịt nứa là. :| Nếu đầu tư ít, không thay đổi lense nhiều thì có thể nghĩ tới pentax, màu pentax cảm giác lạnh hơn Canon. Về độ ấm của màu thì theo A thấy là Nikon > Canon > Pentax. Tất nhiên còn tuỳ lense nữa. Thêm cái ảnh không lại bẩu miềng spam. :D 6. [​IMG]
    Kenny Vũ thích bài viết này
  4. tienbach2710

tienbach2710 Thành viên cấp 2

Thích mỗi tấm đầu của bác :D
    Vũ Quốc Việt thích bài viết này
  5. Vũ Quốc Việt

hề hề, thank bạn... 7. [​IMG]
  6. Vũ Quốc Việt

Đổi món sang macro tí: [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    stupidcat2610QiQi thích bài viết này.
  7. QiQi

QiQi Thành viên cấp 1

thích mấy cái chụp Macro của bác hehe mod bác k xinh bằng mod của em =))
  8. Vũ Quốc Việt

Àh, mod xinh của mình thì mình chỉ chụp nút thôi, và thể loại nì hem up được bạn ạ. he he he
  9. QiQi

QiQi Thành viên cấp 1

hẳn là nút cơ mà :)))
  10. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

tấm thứ 4 mod nhìn rất là biểu cảm =P~=P~=P~=P~=P~=P~
  11. amiyone

amiyone Thành viên cấp 1

hình số 2 bố cục cắt nửa người áo dài nhìn kì kì bác ơi
  12. Vũ Quốc Việt

Tấm này mình không có hình gốc, cả ảnh nó là ảnh dọc, lấy nguyên cả cái lư bên dưới nữa, nhưng crop rồi up flickr, giờ thành ra thế này :( Thank bạn đã góp ý.
  13. mrhiv

mrhiv Thành viên cấp 1

8-> nhin mod 4 minh cu lien tuong
  14. Vũ Quốc Việt

Lâu rồi không up ảnh gì. Moi lại cái topic của mình lên vậy. Lần này là ảnh vợ: 1. [​IMG] 2. [​IMG] 3. [​IMG] 4. [​IMG] 5. [​IMG]
  15. Vũ Quốc Việt

Bô lút thêm 1 cái ảnh nứa: [​IMG]
  16. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

càng về sau ảnh của bác càng có chăm chút hơn, tương đối tốt
    Macro ở dạng chơi chứ chưa đạt
    Nude thì chưa biết thế nào, 1 tấm cũng bt. :)
  17. Vũ Quốc Việt

Zeroco: Phải nhìn năm trên ảnh chứ mình không up theo trình tự thời gian đâu. :D Cái nude thì đâu phải nude đâu, chụp nghịch thôi. Macro thì là do mượn được cái ống kính Tamron 90 Macro 1:1 nên nghịch vài cái vậy thôi. Đăng lên cho vui, A E có cái mà chém và bình loạn thôi. :P
    Zeroco thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn