Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trải nghiệm Fsend - Nhận VIP Fshare

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 14/8/15.

Lượt xem: 3,482

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

...

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. C.A.T

C.A.T Mới đăng kí

Cái này sao biết có bao nhiêu người tham gia?
  3. C.A.T

C.A.T Mới đăng kí

Em đang sài VIP, mà giờ có được cộng thêm không?
  4. hoainam100

hoainam100 Mới đăng kí

C.A.T Cuối cuộc thi thì người ta cũng phải công bố thôi nhưng ít nhất cũng phải trên 1000 người vậy là được sử dụng được 1000 ngày. Không biết phải vậy không nữa
  5. fsend.vn

fsend.vn Mới đăng kí

Bạn nào đang sử dụng VIP Fshare thì sẽ được cộng thêm nhé! Mà ai tham gia cũng được tặng VIP cả đây, dùng nhiều quà nhiều nha! Cám ơn các bạn đã quan tâm đến chương trình này!
  6. minhtienle

minhtienle Mới đăng kí

èo...tụi fsend nó diễn giải dài dòng thế chứ cái này dùng cũng nhanh gọn lẹ, mà quả thật là rất hữu ích cho dân trong nghề lắm, thấy lợi thì cứ dùng, còn mốt nó moi tiền thì ko dùng nữa, đơn giản...diễn đàn mình to thế thì bảo đảm nếu nó có treo cái giải VIP 1 năm thì tớ nghĩ cũng dám giật được lắm à, ad ơi, có thể cập nhật tình hình số lượng giúp được ko ad?!!
  7. Tường Văn

Tường Văn Mới đăng kí

Đã xài đã thử và giờ chỉ việc ngồi lót dép hóng quà tặng thôi :v
    Nói chung cái này mình thấy ok, tiện ích cho anh chị em nào có nhu cầu gửi email chứa file khủng nè :)) Free ko xài thì hơi phí :)):)):))
  8. fsend.vn

fsend.vn Mới đăng kí

9. minhtienle

minhtienle Mới đăng kí

tình hình sao rồi hè, có động tỉnh gì chưa vậy hè, còn chừng 10 ngày nữa thôi, ko bít có đủ 5000k để được cái 3 cái vip hem ta, có ai bơi zô mần phụ điiiii!!!!
  10. Tường Văn

Tường Văn Mới đăng kí

ad ới ơi, em đã gửi cho ad rùi mà chưa thấy ad hồi âm, ad check mail minhanh0903@gmail.comgiúp em nghen, em gửi file hình "huyền bí" của em cho ad đó :3 em đã test và chứng nhận là hàng ngon-bổ-rẻ! Đóng dấu...cộp cộp..hóng vip của ad ~^o^~:-)/\:-)
  11. nemo2251

nemo2251 Mới đăng kí

Nemo mới giới thiệu cho mấy đứa làm chung trong công ty xài, sẵn tiện gom lượt tham dự cho diễn đàn mềnh luôn ~^o^~
    Tung bông, mấy bác nhớ đi gom gạch về xây nhà cho anh em nhận acc VIP khủng luôn đê :v
  12. matbao_infinity

matbao_infinity Mới đăng kí

Em thấy Fsend này hơi chậm nhưng đc cái max dung lượng gửi file tới 20 gb cũng quá toẹt vời rồi haha
    Sẵn tiện cho em mạn phép hỏi có bác nào đã nhận VIP acc chưa??? >:)
  13. Tường Văn

Tường Văn Mới đăng kí

Tình hình là "nhà người ta" xôm tụ quá, "nhà mình" có vẻ hẻo lánh hè, phải cố gắng lên các anh em!
  14. matbao_infinity

matbao_infinity Mới đăng kí

Em mới xem kết quả được cập nhật trên facebook Fsend.vn nha cả nhà
    Các thanh niên ơi nhanh kêu gọi đồng bảo gửi mail tới vietdesigner.fsend@gmail.com giựt giải đi các thím!!!!
  15. minhtienle

minhtienle Mới đăng kí

Hwa vừa gửi nguyên bộ salekit mới làm cho khách, nhìn nó load mà thấy eu dễ sợ, khoái :like:
  16. Tường Văn

Tường Văn Mới đăng kí

nó tiện mà, dạo này bắt đầu quen và dùng nó đấy
  17. drax

drax Thành viên cấp 4

mạng cáp quang của vn thật bó chân luôn với nó. gửi đến 30% mà tốc độ mạng có 1.5, lên 50% thì full tốc độ 2.2, đến 80% thì vượt tốc tăng lên 3.0, trong khi mạng quang của m có 18Mbps.

Ủng hộ diễn đàn