Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] Thay thế card màn hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi thiennguyen0195, 10/7/16.

Lượt xem: 3,450

1. thiennguyen0195 Mới đăng kí

Tình hình là em đang dùng con gt220 thì nó lăn quay ra chết ( mua cũng khá lâu rồi ) ,nhờ các bác tư vấn cho 1 em chân dài vừa dùng :D. Nhu cầu của em dùng chủ yếu là CS6 vs Proshow ducer .Sau đây là số đo 3 vòng của e nó mong các bác tư vấn cho 1 con card :">" phù hợp"
    eUnJ1Cz.png Wj5tWPu.png Vk3dRgb.png
    Cấu hình khá già nua :D

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt không nói tầm giá bao nhiêu thì biết cho thớt cô chân dài nào thớt ưng cùng số tiền thớt có?
  3. thiennguyen0195

thiennguyen0195 Mới đăng kí

Ấy quên trên dưới 2tr thôi bác ,tàn tàn phù hợp vs cấu hình của em là được rồi ạ
  4. BlackStorm

BlackStorm Thành viên cấp 1

Nhu cầu có thế thì card nào mà chả dùng được :-<
  5. tanpro1991

tanpro1991 Mới đăng kí

card 750Ti là ok nhất bạn nhé
  6. kakashi2910123

kakashi2910123 Mới đăng kí

Ai cho e hỏi e ko mún cắm vga trực tiếp vài main e thấy có cáp gì nối vga vs main cho e hỏi cáp đó tên gì ạ vga e sài ddr2

Ủng hộ diễn đàn