Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] trang trí cho nền quán cafe

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi ntthien123, 27/8/14.

Lượt xem: 4,879

1. ntthien123 Mới đăng kí

xin chào các bác!
    chả là nhà em đang xây quán cafe, mà thiết kế gì thì nhà em tự lo liệu hết cho đỡ tốn kém. Nay nhà em vừa mới lên nền màu 1 tầng lầu, mà lỡ sơn thấy màu vàng nóng quá =(( nên em lên đây nhờ các bác tư vấn cách trang trí đồ đạc, màu sắc cho phù hợp trên nền tường màu vàng này với bàn ghế nên xài màu nào cho phù hợp với phong cảnh ạ
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    xin cám ơn mấy bác trước >:D<

...
  2. umbrella

umbrella Thành viên cấp 1

Bác có thể trang trí bằng các đồ đạo cụ vintage cổ điển màu vàng đồng, mà bác muốn trang trí theo kiểu deco cổ điển hay hiện đại mới tư vấn cho bác được
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn