Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyển học sinh học photoshop AI

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi sheva229, 24/6/15.

Lượt xem: 1,018

1. sheva229 Thành viên cấp 2

Mình đang nhận dạy thêm các bạn học photoshop AI.
    Hiện tại mình đang dạy 1 lớp gồm 4 bạn ở hà nội. Mình muốn tìm thêm vài bạn nữa để dạy cùng 1 buổi cho tiện mà giá cũng rẻ hơn cho các bạn.
    Còn nếu các bạn thích gia sư 1 kèm 1 hoặc 1 kèm 2 cũng ok.
    Học phí 100k/ buổi thôi. Bạn nào học thì inbox mình nhé.
    Giá trị sau khi học được:
    1. Sử dụng thành thạo photoshop ( sử dụng thành thạo tất cả các công cụ, layer, fitter ...), cách xuất file.
    2. Hướng dẫn chuyên cho các bạn có ý định làm in ấn riêng và làm website riêng. Vì 2 ngành này hơi khác nhau 1 chút ( cái 1 chút này xa cả ngàn dặm :)) )
    3. Tư vấn cách sử dụng màu sắc bố cục mà mình biết ( k được pro như các bạn học mỹ thuật công nghiệp hay du học đâu nhé, chỉ đa phần là kinh nghiệm thực tế khi làm việc. Đặc biệt là cách chiều lòng khách hàng, nhất là khách hàng SIDA :)) )
    Bản thân mình đang làm thiết kế website, và đã từng học tại fpt arena, tốt nghiệp năm 2013.
    Mình cũng đã dạy gia sư cho được tầm trên 20 bạn rồi. Nên khả năng truyền đạt của mình chăc cũng k đến nỗi nào :D

Nếu sau khóa học các bạn cảm thấy không hài lòng thì có 2 phương án:
    1. Yêu cầu mình dạy lại đến khi làm được thì thôi ( k tính thêm chi phí gì cả )
    2. Đòi lại tiền :))

học thì ở nhà các bạn nhé, hoặc laptop ở caffe hay nhà mình cũng được. Nhưng mang máy các bạn đi. Máy mình đang hỏng, chưa có tiền sửa :))

...

Ủng hộ diễn đàn