Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài bức Digital Art ăn theo Alberto Seveso (p2)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi iamatsundere, 23/4/13.

Lượt xem: 3,433

1. iamatsundere Thành viên cấp 1

Tiếp tục trong cơn phê digital art, em lại bắt tay vào làm mấy bức. Và người truyền cảm hứng không ai khác là designer người Italia, Alberto Seveso. Thành phẩm là 3 em này, mong các bác nhận xét dùm :)
    Các bác cứ góp ý mạnh cho em còn tiến bộ nhé :D
    p/s: Nói thật chứ làm xong em thấy có bức còn xấu hơn stock =.=

...
    Thinh Vuong, germania209, theday1 người khác thích bài viết này.
  2. sonhaieu

sonhaieu Thành viên cấp 2

like pic 3 :like: ...còn 2 pic kia thì ...mình ko thích ...chac tai bố cuc. nhưng ban good hon mình rùi .
  3. ayuhiru

ayuhiru Thành viên cấp 2

đúng chất digital luôn
  4. Vũ Ngọc Sơn

Vũ Ngọc Sơn Mới đăng kí

Có mõi pic 3 là được. 2 pic kia nhìn không đươc đẹp cho lắm. Cảm giác trông như vẽ bậy lên mặt vậy
  5. iamatsundere

iamatsundere Thành viên cấp 1

Pic 1 là mình làm đầu tiên nên nó mang tính chất thử nghiệm nhiều hơn bạn ạ :D công nhận là rất giống vẽ bậy :)

Ủng hộ diễn đàn