Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Về quê

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hắc Phong Đại Hiệp, 24/7/13.

Lượt xem: 2,889

1. Hắc Phong Đại Hiệp Mới đăng kí

Em mới tập tọe pts và hứng thú với typo mặc dù làm theo cảm tính là nhiều, mong mọi người góp ý ạ

...
    Chinsu_NT, ngocthu, t00ng2296 người khác thích bài viết này.
  2. dienkt

dienkt Thành viên cấp 1

Nói thật chứ bạn nện mấy cái text ở giữa nhìn ngứa mắt quá đi ^^ ảnh gốc đẹp
    seiryu7429deaconchen88 thích bài viết này.
  3. Misen Ly

Misen Ly Thành viên cấp 1

mình rất thích cách bạn add thêm font chữ.....nếu được bạn có thể chỉ dẫn thêm cho mình về khoản này được ko ???
  4. GLXT

GLXT Thành viên cấp 1

Bạn chèn text mình thấy rất hay ho đấy chứ. Share font đi bạn :x
  5. Duyên Mỹ

Duyên Mỹ Mới đăng kí

Mình thấy một số pic có typo đẹp lắm. Ví dụ pic quả đào, pic Garden, pic mồng tơi.

Pic Forest nhìn hơi...

Btw, đẹp lắm, cảm giác đúng mùa hè luôn <3
  6. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Làm chơi vui thì hay, chứ mình thấy chả có tý hấp dẫn nào cả :))))
  7. sieuquaykt

sieuquaykt Thành viên cấp 2

mấy cái font đẹp quá..hình đẹp :like:
  8. Englu

Englu Thành viên cấp 1

Ôi font, cho em xin ạ
  9. deleteluv

deleteluv Thành viên cấp 1

share ảnh gốc với bạn ơi hình đẹp wá
  10. Hắc Phong Đại Hiệp

Hắc Phong Đại Hiệp Mới đăng kí

thank mọi ng đã góp ý, ảnh lúc mình chụp đã xác điịnh là để cài chữ vào nên ảnh gốc rất thiếu điểm nhấn without text. font mình tìm chủ yếu trên mấy web font việt(gg+fb) còn font nước ngoài down free ở dafont.com.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn