Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Video project tốt nghiệp: Khorn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi nickydao, 17/1/13.

Lượt xem: 2,068

1. nickydao Thành viên cấp 3

Đây là project tốt nghiệp của nhóm mình, gồm 5 thành viên. Các phần mềm sử dụng gồm: Illustrator, Photoshop, After Effect, 3ds max. Các bác xem thử và góp ý nhé. :)

...
    mr_minh_269, Ku Sangcuibappt thích bài viết này.
  2. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Bạn này cũng học Arena nè ;))
  3. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Ồ, sao bác biết thế :D
  4. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Tuyệt lắm bạn ơi! Nhưng mình nghĩ cái hình giới thiệu đầu tiên nó chiếm hơi nhiều s thì phải... :D
  5. SilverRow1988

Vì mình cũng FPT Arena, hồi làm đồ án cuối kì được thầy Khoa demo bài này để tham khảo chứ đâu, xem đoạn đầu là nhận ra ngay ;))
  6. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

chuẩn
  7. nickydao

Hì cảm ơn bạn đã góp ý :)
  8. nickydao

Ồ không ngờ prj nhóm mình được làm demo tham khảo, hãnh diện quá :">
  9. always

always Thành viên cấp 2

arena mutilmedia nổi tiếng quá nhỉ?
    nickydao thích bài viết này
  10. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Lúc trước định học Arena hoặc Aptech, nhưng mà kinh tế gia đình ko cho phép... ^^
  11. SilverRow1988

FPT Arena nhé, ko phải arena multimedia, đừng đem nhãn mác gắn bậy bạ ;) ...

Hie hie, bài này chắc điểm cao nhỉ? ;)) Thôi trả lại thớt, ko lại mang tiếng tán dóc linh tinh, lâu lâu được gặp đồng môn nên vui :)).
    nickydao thích bài viết này
  12. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

phần thuyết minh nhờ gv nước ngoại đọc hả bác, giọng chuẩn phết
  13. Kyuubi Yến Chù

Kyuubi Yến Chù Thành viên cấp 2

Phụ đề rất khó nhìn, nhất là nửa sau video. Chữ đen mà gặp cái nền tối thì e chịu mà đọc đc.

p/s: Góp ý thôi ạ.
    HieuPham273 thích bài viết này
  14. nickydao

Phần dịch ban đầu các thành viên trong nhóm tự đọc nhưng không ổn, cuối cùng phải nhờ đến..........Google dịch đọc giùm =))
  15. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Đoạn cao trào nhất là đoạn giết ông vua mà thấy hơi sơ sài đoạn này al bạn. còn lại là ok. hình ảnh đẹp lắm
  16. handsome91

handsome91 Thành viên cấp 1

FPT 1 thời đam mê không được theo T_T

Ủng hộ diễn đàn