Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Video Tutorial Photo Effect - Manipulation

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phong Tran Nguyen, 13/10/14.

?

Hướng dẫn có dễ hiểu không?

1. Có - Tương đối

2. Không

Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.
Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 1,737

1. Phong Tran Nguyen Thành viên cấp 1

Stock thực hành trong tutorial này, các bạn download tại đây: :)
    http://www.mediafire.com/download/8sxconx775pp38a/Stock.zip

Chúc các bạn vui vẻ!

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn dường như rất bế tắc trong việc đặt tiêu đề hướng dẫn thì phải? Nếu tất cả video đều hướng dẫn chung chung là manip thì bạn nên gộp chung thành 1 topic chuyên chia sẻ các video hướng dẫn Manipulation của bạn để làm tránh loãng box Photoshop Tutorials của diễn đàn :)

Và có 1 điều quan trọng mình cần lưu ý bạn, đó là những video bạn đang chia sẻ trên diễn đàn, cụ thể là box tutorial mình có theo dõi và nhận thấy tất cả video của bạn ko hề giống hướng dẫn, mà nó giống showcase hơn, đặc biệt là các clip speed art! Mình thừa biết bạn lập channel và hướng đến đối tượng là người nước ngoài. Nhưng nếu chia sẻ trên diễn đàn thì phiền bạn hãy làm riêng nhưng video hướng dẫn cho đàng hoàng vào, nếu bạn làm đc video như thế này thì hãy đưa nó vào box Tutorial của diễn đàn, còn ko thì xin đưa vào box Trưng bày tác phẩm giùm :)

Phong Tran Nguyen thích bài viết này
  3. Phong Tran Nguyen

Phong Tran Nguyen Thành viên cấp 1

Mình cám ơn rất nhiều góp ý của Hữu Dư! Góp ý của Dư rất thẳng, mình thích điều đó. Sẽ rút kinh nghiệm :like:
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn