Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[WarofClicks] Site PTC có kèm chức năng PTP có tool treo auto click, có proof 1-2$/ ngày

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi luisdo, 5/3/15.

Lượt xem: 4,110

1. luisdo Mới đăng kí

Link đăng kí:http://www.warofclicks.com/en-gm/?ref=luisdo
    Mọi người kết bạn và inbox mình là muốn vào nhóm WOC để mình cho vào nhé, vì nhóm đã chuyển sang bí mật nên link nhóm ko thấy đc nữa https://www.facebook.com/nguyenkimdo992
    Site này tuy không phải mới nhưng mình muốn giới thiệu lại cho mọi người, vì hiện tại site đang có chế độ trả Warcoin (1 loại tiền trong site 1000wc = $1) cho việc xem link Ref. Đây là 1 cơ chế rất có lợi cho anh em nào đã chiến qua PTP vì chỉ cần treo link ref vào các trang Traffic Exchange và tool như JingLing là có ngay hàng ngàn warcoin mỗi ngày. Ta có thể dùng warcoin này thuê Ref để mang lại lợi nhuận lâu dài.

Mình nói sơ qua về site luôn, đây là 1 site PTC thuần chủng, chỉ click ads và thuê ref.
    Ưu điểm của site là click không giới hạn số Ads <~ điều này thật tuyệt vời vì mình có tool click ads có thể treo trên máy nhà hoặc VPS 24/24.

Điểm đặc biệt nữa là site có giao diện game được đầu tư rất đẹp bên cạnh giao diện đơn giản cơ bản.

Site pay rất nhanh chỉ sau 15-20p chậm thì vài tiếng thôi.

Site đã có từ tháng 7/2014 và không ngừng update, Admin/ support hỗ trợ rất nhanh chóng nhiệt tình.

Về thu nhập:

- Nếu treo auto click "tự cày" có nhiêu ăn nhiêu thì 1 tuần đầu sẽ kiếm được $2 đủ minpay để rút. Các mốc tiếp theo cho acc Free là $5 và $15. <~ mình không khuyến khích hình thức này.

- Nếu kết hợp treo link PTP như đã nói ở trên, bạn sẽ có thể kiếm được 3-10k warcoin mỗi ngày (tương đương 3-10$) tuy nhiên warcoin không rút thành $ được nhưng sẽ dùng để thuê ref được. Mình cũng cung cấp tool thuê ref luôn hoàn toàn FREE. Với số warcoin từ 10-30k bạn sẽ dễ dàng có 100-300 RR (Rent ref) sau 1 tuần. Với số RR này thu nhập sẽ là 1-2$/ 1 ngày.

Và nếu có nhiều VPS, bạn có thể tự ref cho mình, mỗi acc tự ref nếu treo auto hoạt động liên tục sẽ mang về $1 mỗi tháng cho bạn.

Đây là cơ hội không nên bỏ qua !!! Vì SITE CÓ AUTOVÌ SITE ĐANG CÓ CHỨC NĂNG PTP

Link đăng kí: warofclicks.com/en-gm/?ref=luisdo

Link Nhóm Facebook để biết thêm thông tin cũng như tool auto :facebook.com/groups/treomaykiemtien
    PROOF

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/3/15
  2. luisdo

luisdo Mới đăng kí

Cập nhật Proof mới nhất ngày 12/3/2015 đây

Ủng hộ diễn đàn