Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Windows - Fshare] Adobe Photoshop CC 2019 v20.0.0 - Kèm Cr.ack Full - Offline installer

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Nguyễn Thiết, 23/10/18.

Lượt xem: 67,083

1. Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Adobe đã ra mắt phiên bản Photoshop CC 2019 dành cho Windows Mac với khác nhiều tính năng mới. Ở phiên bản CC 2018, người dùng đã có thể trải nghiệm tính năng tách đối tượng ra khỏi nền với 1 click với công nghệ AI. Hãy xem phiên bản này có gì nhé!

Về phần mềm thì diễn đàn này chẳng cần giới thiệu nữa nhé cho dài dòng.

Link tham khảo tính năng mới: https://goo.gl/oNY4uY
    & Tham khảo thêm Google nhé!

Những ai nâng cấp từ Adobe Creative Cloud vẫn có thể dùng file cr.ack này nhé, chỉ việc copy file cr.ack theo hướng dẫn kèm theo là xong, không cần cài đặt lại.

File đã kèm cr.ack và hướng dẫn.
    Adobe Photoshop CC 2019 v20.0
    Link download: http://www.fshare.vn/file/FMJM8XT2FSD9

Cập nhật cờ rắc tất cả các phiên bản 2019 & 2020
    http://www.fshare.vn/file/V885SCZQDCCD
    Các bạn cài phần mềm hoặc Update trực tiếp từ Adobe rồi dùng phần mềm này Pacth là được nhé.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/11/19
    xxxmoon, hoandsgpitlamgi thích bài viết này.
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình nghe nói Adobe sắp đổi chính sách giám sát bản quyền cho bản 2019 này nên có thể sẽ k dùng đc file ***.dll nữa, bạn cài thử có bị lỗi gì không bạn?
  3. Metallilu

Metallilu Mới đăng kí

không biết lỗi này là lỗi gì nhỉ bác chủ thớt ... mình cài và cờ rắc xong rồi, chỉ vào đến đoạn này là loading ... mãi mãi ...
  4. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Vô edit/preferences/general
    tích vô ô " Disable The Home Screen"
    tắt đi vô khởi động lại là không thấy nữa
    pts2811 thích bài viết này
  5. Cáo Khìn Khìn

Cáo Khìn Khìn Thành viên cấp 1

Có bạn nào có thể hướng dẫn mình cách cờ rắc không, vì bình thường mình cờ rắc bằng amtemu, nhưng với phiên bản này mình không thể tìm đc file ambit để cờ rắc
  6. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

7. edc2121

edc2121 Mới đăng kí

Cho hỏi bản này cài chồng lên CC 2018 được không ạ? Thanks
  8. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

có phiên bản cho mac ko bạn ơi
  9. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

Cho hỏi, mình cài CC2020 và cờ rắc rồi, ban đầu sài bình thường ok lắm, nhưng hôm nay khi mình lưu file nó không cho hiện lên tab để lưu vào máy tính mà nó bắt lưu vào cloud Document , mình không lưu vào máy tính nơi mình muốn được nữa. Có ai gặp rồi hay biết cách chỉnh ko chỉ mình với,
    h0ang2410 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn