Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Gạch Đá - Tập Designer - Mod Goo Hara

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thế Anh Nguyễn, 27/3/13.

Lượt xem: 2,724

1. [​IMG]

...
  2. Ảnh gốc đây các anh chị...xin cho ý kiến mạnh tay vào

3. hanylee

hanylee Thành viên cấp 1

không có gì đặt biệt I-)Cái cách design này hình như thấy ở đâu rồi!Quen lắm!:O
  4. Bạn nói không có gì thì đc... còn cái câu sau là xúc phạm mình đấy... mình còn cả file photoshop đây nè... bạn lên mạng kiếm xem ai là chủ nhân tấm hình này giùm mình cái.... mới làm cách đây vài tiếng đồng hồ à
  5. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Người ta nói cái cách design quen quen chứ đâu nói tấm hình quen quen đâu mà làm dữ lên thế :D Chắc tại bạn ấy thấy phong cách design kiểu hàn quốc nhìn quen quen đó mà.
  6. Chanh Hipvn

Chanh Hipvn Thành viên cấp 2

Design thì thoả sức sáng tạo ! nói chung là rất HQ !
    Nhìn chữ biết ngay =)):3 :3
    Thế Anh Nguyễn thích bài viết này
  7. Mình thích Kpop mà bạn , và cũng biết chút ít 한국어 ( Tiếng Hàn )

Ủng hộ diễn đàn