Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn cách làm 1 video phóng sự, phim ngắn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Ct.Marvelous, 13/1/17.

Lượt xem: 5,903

1. Ct.Marvelous Mới đăng kí

E là ng mới tham gia diễn đàn cũng như mới học về làm phim, em xin hỏi cách làm sao để hiện cái banner giới thiệu tên người khi mình phỏng vấn( mình phỏng vấn ai thì nó hiện tên người đó lên ấy ạ ), giống như trong video này :

E cũng xin mọi ng hướng dẫn hoặc cung cấp cho e tài liệu ạ. À, ngoài ra thì làm sao để tạo được credit chạy chữ từ dưới lên( giống như giới thiệu tên diễn viên ấy ạ ) vậy ạ? Và cho e hỏi là dùng adobe premeire có thể làm hết mọi thứ để tạo video ( từ ghép video, làm banner, credit, chèn âm thanh,... ) từ a đến z ko v ạ hay phải phối hợp các phần mềm khác ạ?

...

Ủng hộ diễn đàn