Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn lắp mạng internet của FPT

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi vũ đức mạnh, 6/8/14.

Lượt xem: 2,057

1. vũ đức mạnh Mới đăng kí

Bạn nào cho mình hỏi mình muốn nắp mạng FPT nhưng có cái moderm của VNPT plannet vẫn còn mới, liệu mình dùng sang mang FPT mạng có bị chậm đi không, tư vấn luôn cho mình mạng nào giờ chuẩn nhé

...
  2. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Mình nghĩ là không ảnh hưởng nhiều, modem chỉ là thiết bị chuyển tín hiệu, cấu hình mạng thôi, mạng nào cũng như mạng nào :) VNPT mình không thích lắp vào mấy ngày gọi hỗ trợ tốn tiền chẳng gặp được, FPT cũng tốn tiền nhưng ít hơn, hỗ trợ tốt hơn, viettel thì gọi free nếu dùng sim viettel
    vũ đức mạnh thích bài viết này
  3. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Bạn tìm hiểu kĩ theo mình bít fpt khi lắp mới thì kg dùng modem cũ đc đâu, dù là modem cũ của fpt cũng kg đc. Mà khi lắp mới họ tăng luôn modem nên ban kg cần lo
    vũ đức mạnh thích bài viết này
  4. vũ đức mạnh

vũ đức mạnh Mới đăng kí

tai minh hỏi họ bảo co modem r thi mất 50k, con k có mất thêm hơn 100k nữa thì dc modem wf 4 cổng, minh còn cái planet vẫn mới, dùng ngon ,nên hơi tiếc, giờ bán cái đấy tầm bnhieu tiền nhỉ , planet ade 4000a
  5. vanthao171088

thớt ở đâu lắp mạng bnhiu Mb mà dc wifi 4 cổng ngon quá, mình ở HCM 6Mb chỉ được modem wf 1 cổng :(
  6. vũ đức mạnh

vũ đức mạnh Mới đăng kí

gói j mà 180k, 4M hay sao í, hinh như wf 4 cổng phải thêm hơn 1 lít hay sao ý, mình ở Hà Nội. co cào Planet cũng mới, k biết bán cũ dc bnhieu tiền :)
  7. vanthao171088

hi bán cũ thì bán đại chắng biết giá cả ra sao đăng lên chotot mà bán :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn