Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Tư Vấn Việc Học

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ZzSliverzZ, 24/11/16.

Lượt xem: 1,723

1. ZzSliverzZ Mới đăng kí

E Chào mấy a chị hì ^-^
    Em xin nhờ mấy a chị đi trước tư vấn giúp em..
    Hiện tại em sinh năm 97. E đã tốt nghiệp trường trung cấp nghề.. CNTT ứng dụng phần mềm.. vì một số lý do nên em k thể đi thi học đại học được.. Em đã tốt nghiệp song giờ em có dự định muốn đi học đồ họa ở trung tâm, em chưa biết là nên đi học ở trung tâm nào.. Em đã có học cntt máy tính em cũng biết kha khá. Hì. Giời em định học đồ họa nhưng em chưa biết bắt đầu từ đâu.. nhiều ng kiêu em đi học từng phần mềm trườc cho thành thạo đi.. ng kiêu em đi học 3d trk.. Em cũng phân vân ko biết bắt đầu từ đâu.. Liêu học ở trung tâm nó có ổn không.. mấy anh chị đi trước có kinh nghiệm tư vấn giúp em dc không ạ.. em cảm ơn em phân vân mãi :(((

...

Ủng hộ diễn đàn