Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

1 Bức Chụp Trộm Người Yêu

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi binngo.v2, 14/11/13.

Lượt xem: 2,633

1. binngo.v2 Thành viên cấp 2

Chả là thế này các bác ạ. được hôm vác cái máy ảnh đi chơi thì hẹn người yêu đi chơi rồi chụp luôn.
    hẹn em nó 2h30. nhưng mà tự nhiên lại có chuyện bận. mà điện thoại em lại hết sạch pin. không sạc được. thế là mãi 4h mới ra được.. để em nó ngồi đợi hơn tiếng. hị hị. ra đó mặt nó cứ sị ra. bảo chụp không chụp n cứ đòi đi về. hix
    thế là chụp trộm 1 cái vậy.. kết thúc 1 ngày đen đủi với 1 bức ảnh cho u ám luôn ^_^

em chụp bằng : 50d lens 18-55 em mới tập chụp ảnh được 1 thời gian ngắn ạ lên còn gà .mong các bác chỉ thêm ^_^

Em sinh năm 1996 - gấu em sinh năm 1998. các bác xem 2 tuổi này có hợp nhau không ạ :)))
    Before

After

...
    b0yHN_96, nonameyoyolantim91 thích bài viết này.
  2. QuangX2

QuangX2 Thành viên cấp 1

Bác mà thêm tí son môi cho người yêu bác tí nữa là đẹp ! :D
  3. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

Mình nghỉ bạn nên chụp lại tấm khác đi. Tấm này màu không tốt, bố cục sai, mẫu lại mặt bí xị. Chụp hình không có nghĩa là có nhiêu up lên hết.Phải biết chọn lọc.
    An Thị Gì Gì Đấytim90 thích bài viết này.
  4. binngo.v2

binngo.v2 Thành viên cấp 2

ZET168 em chân thành cảm ơn bác. hihi em mới chụp và blend lên vẫn chưa có nhiều kinh nhiệm. em sẽ cố gắng lần sau hơn. hihi
  5. binngo.v2

QuangX2 bác ơi son đỏ hay son hồng hay là son tím bây giờ nhỉ :)))
  6. Trương Đại

Trương Đại Mới đăng kí

Gấu bác đang iu quá :D
    binngo.v2 thích bài viết này
  7. binngo.v2

Ủng hộ diễn đàn