Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

15 ảnh động về thú cưng siêu đáng yêu khiến bạn chỉ muốn nựng cả ngày

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi CaoChiNhan, 21/11/13.

Lượt xem: 8,419

1. CaoChiNhan FA Minh Chủ

Chúng dễ thương tới mức bạn chỉ muốn thò tay vào trong màn hình, kéo chúng ra và bóp má, vuốt ve chúng cả ngày mà thôi.

1. Đôi khi, sau một ngày dài mệt mỏi, bạn chỉ muốn về thẳng nhà và ôm chặt lấy con vật cưng yêu quý của mình.

2. Có thể là một chú chó được huấn luyện để sẵn sàng ôm chầm lấy bạn khi cần thiết.

3. Cũng có thể là một chú mèo tỏ ra thỏa mãn khi được xoa đầu.

4. Một chú chó pug nháy mắt với bạn cũng đủ làm ngày hôm đó "rực rỡ" hơn.

5. Ngày buồn chán và chú mèo con đáng yêu này xồ vào bạn chỉ để nói "Hãy vui lên!"

6. Hay là bạn thích một con vẹt tò mò hay thích soi mói mọi thứ?

7. "Tại sao anh lại nhìn em như vậy, em chưa đủ dễ thương trong mắt anh hay sao?"

8. Vậy thì, chú mèo con ngái ngủ này sẽ là lựa chọn hợp lý?

9. Còn đây là một chú voi con lần đầu nghịch nước, lấy gì mà "đỡ" đây.
    [​IMG] [​IMG]
    10. Khoảnh khắc mà những chú chó này nghĩ rằng chúng cũng chỉ là đứa trẻ.

11. "Anh cứ khéo khen, em ngại quá"

12. Còn đây là lúc chú mèo con lạc đàn này quên mất mình chính là một con mèo chính hiệu.

13. Chú chó Shiba Inu này đang chứng tỏ tài nghệ nhảy nhót của bản thân trước đông đảo độc giả.

14. Và hẳn, chú sóc này không muốn rằng bạn có đôi tai nghe bị bẩn.

[​IMG] [​IMG]
    15. Nếu tới đây, bạn vẫn chưa thỏa mãn thì "cú chốt" này khiến bạn phải "ngất ngây" giữa đêm khuya.

...
  2. Tít is me

Tít is me Thành viên cấp 2

cho hỏi ý không phải "NỰNG" là gì :-?
  3. Tạ Thị Liên

Tạ Thị Liên Thành viên cấp 2

dễ thương quá :x
  4. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

ôi zời ui iu tóa......:x

Ủng hộ diễn đàn