Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[16+] Ko có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ ko biết PTS ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi conmeohen, 22/9/14.

Lượt xem: 15,815

1. conmeohen Thành viên cấp 4

Chào cả nhà, mấy bữa trước lập thớt vì vội vàng ko nhìn lại tiêu đề ko viết hoa đầu câu nên được mod khuyến mại du lịch đảo dừa 3 hôm :)), sau 3 hôm ẩn cư có làm mấy tấm các bạn xem nhận xét dùm, mình đang tập sử dụng liquify nên luyện tập với mấy em mũm mĩm này :-&, gạch đá nhé :x
    Thank all!
    P/S: các bạn có tác phẩm nào thì tham gia cho vui nhé:x

...
  2. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

tại sao...tại sao
    .
    .
    .
    cái gì củng nhỏ lại mà chỉ có 1 cái nó vẫn y nguyên :))
    việt ptit, shiruku, Luffy Mũ Rơm5 người khác thích bài viết này.
  3. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

nào thì ném gạch.
    pic1: đùi to đùi bé
    Pic2: vẫn bị lộ bàn tay mũm mĩm
    Pic 3-4 khá dễ sửa nên ko thấy lỗi :D
    hơn nữa người gầy ngực có bự cũng ko xệ như người bếu đâu bác phải nâng ngực lên 1 tí. Ngực đang bị xệ
    Luffy Mũ Rơm, conmeohenhatay1712 thích bài viết này.
  4. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

5. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

#1 Tôi thích cái suy nghĩ của bạn :))
    conmeohen thích bài viết này
  6. conmeohen

có bạn nào rảnh làm lại cho mình tham khảo với nhé, mình làm theo cảm tính nên thấy người chưa được cân đối lắm =((
  7. T.An

T.An Thành viên cấp 2

hình như bác này thích ăn thịt kho tàu =))
  8. nghiep810

nghiep810 Mới đăng kí

thắc mắc là sao mấy mụ này tự tin đi chụp nhỉ ?
  9. Foxvl.com

Foxvl.com Mới đăng kí

Thắc mắc nhỏ là sao không chụp ảnh cái đầu rồi cắt sang lắp vào thân của người mẫu, chỉnh sửa lại da 1 tí là ngon chứ sao phải đi chụp ảnh rồi chỉnh cả người lại thế này?
  10. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

hix liquify bạn nhìn ghê quá, thà ko dùng
  11. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Pic 1 lỗi bóng đổ và đùi hơi dị :))
  12. Mister Moritaka

Mister Moritaka Mới đăng kí

Ban đêm xem ảnh không khác gì xem phim kinh dị rùng rợn :)).
  13. conmeohen

Ha ha, thank các bợn đã quan tâm đến thớt, trong quá trình làm mình đã đeo sẵn khẩu trang đề phong nôn, trớ rùi :-&:
    nghiep810 có người chụp mới có stock cho mình thực hành bạn ak
    Foxvl.com mục đích của mình là tập sử dụng Liquify nên xin miễn sử dụng stock # :D
    thanhiep01 có thể nói đây là lần đầu tiên mình tiếp cận với Liquify nên khó có thể làm tốt được :P, với lại về mặt giải phẫu học thì mình rất kém, trong quá trình làm lại không rời mắt khỏi vòng 1 nên thành ra người ko được cân đối :))
    LordEmperor cái ảnh 1 là cái mình thấy chuối nhất nhưng lỡ làm rùi lại ko post thì phí :D, sau khi chỉnh xong thấy người chẳng cái nào liên quan đến nhau cả ~X(, nếu bạn để ý sẽ thấy hình bên phải đứng cao hơn so với hình bên trái, đó là vì mình đã cắt 1/3 bụng cô mẫu rùi đó, thế mà trong vẫn chẳng đâu vào đâu (phần chân đúng là thảm họa thật =(()
    Mister Moritaka:D

P/s: bạn nào rảnh chỉnh lại vài hình cho mình tham khảo xem và nhìn ra những điểm cần lưu ý nhé!
    Thank !!!<3 <3
  14. Luffy Mũ Rơm

Luffy Mũ Rơm Thành viên cấp 1

Mình thấy là: Pic 1 & pic 2 sau khi sửa thì phần đùi cô gái nhìn như màn hình phẳng :)), tức là nó bị xẹp đi ấy, ko có độ tròn tự nhiên. Pic 3 thì nhìn khá ổn. Pic 4 thì bạn "bóp" ngực bé lại 1 tí cho đỡ xệ là đẹp >:)
  15. conmeohen

tớ ko bóp nữa đâu, mỏi tay lắm =))
  16. Phưng Fotogra-phy

Phưng Fotogra-phy Thành viên cấp 2

Bác chỉnh ảnh khó hơn đi này chưa căng lắm đâu =))
  17. conmeohen

từ từ mới dám làm mấy ca khó, đang tập làm quen với các công cụ thôi mà bạn ;)
  18. Phưng Fotogra-phy

Vừa reotuch xong 1 show ảnh chỉnh ốm " toàn tập" cho cô nàng " không béo lắm mà vẫn muốn làm siêu mẫu" đọc xong bài của bác em bình luận ngay và bắt luôn bài hát " bỗng dưng muốn khóc" mà nuốt =))
    Lô Tô 3Dconmeohen thích bài viết này.
  19. conmeohen

tớ thì "vừa đi vừa khóc" =))
  20. Phưng Fotogra-phy

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn