Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[16+ MANIP] Don't be afraid! I just wanna get you out of this FUCKING life

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kiss Shot, 25/7/15.

Lượt xem: 8,256

1. Kiss Shot Thành viên cấp 1

Thế là đã hơn chục ngày kể từ khi em bắt đầu bước chân vào thế giới Photoshop (cũng là khoảng thời gian sau khi thi đại học xong, có thời gian để tìm hiểu và làm những thứ mình thích) :x Làm thì ít mà đi xem với soi tác phẩm của người khác thì nhiều :D:D vì ý tưởng của e dù nhiều nhưng kĩ thuật không có nên chẳng là gì ra hồn. Nhưng cũng vì thế mà em đã học tập được rất nhiều từ các anh chị trong 4rum :"> Mấy ngày hôm nay rảnh rỗi mà trời lại mưa nên e có điều kiện để ngồi trong nhà và làm mấy cái linh tinh :D:D Nói vậy thôi nhưng đây cũng là tâm huyết của e, cố gắng dùng những gì trong khả năng của mình để truyền đạt ý tưởng. Mong có ai đó thích nó :P:P

Và đây là đống stock ạ:

...
    phuongthustudio, hip lun, HNQ3 người khác thích bài viết này.
  2. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Giờ hay có kiểu làm Manip là phải trần truồng như này mới thú vị nhỉ :D
  3. Kiss Shot

Kiss Shot Thành viên cấp 1

Trần Thành Lợi Đấy là một loại nghệ thuật ạ :)):)) Vẫn che được những chỗ cần che ;););)
  4. TrungNguyen102

TrungNguyen102 Thành viên cấp 1

Mình thích màu :D Mình nhìn màu không nghĩ bạn mới học photoshop đâu
    Kiss Shot thích bài viết này
  5. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Kiss Shot thích bài viết này
  6. Kiss Shot

TrungNguyen102 Màu em chỉ chỉnh linh tinh mấy cái Adjustments đến khi nào ưng thôi ạ :D
    nhatha :O Oa, em cũng là fan của Carlos-Quevedo đó :"> :"> :">, tóc cũng là do ổng share trên deviantart :x nhưng mà tiếc cái là mấy cái bức e thích thì ổng lại ẻm đi stock [-( [-(
    Mà depth of field là gì thế ạ :P giải thích giúp e với :* :*
  7. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Kiss Shot :v Em không bít hả Depth of Field là độ sâu trường ảnh , viết tắt là DoF :D
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Mình thấy đẹp rồi :) Nhưng Bg sao làm qua loa vậy :-?
  9. Kiss Shot

nhatha À ra vậy, e vừa Google search xong. Giờ mới biết có vụ này :D Cảm ơn anh, bài sau e sẽ áp dụng B-)B-)
    phuongthustudio Cái đó không phải do e lười đâu ;;), e cố tình đấy, cho nó mang hơi hướng portrait manip một tí :D:D
  10. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Cái bong bóng xấu quả, xoá rồi up lại đi B-)
  11. Kiss Shot

Medic Đúng như ý anh nhé :)) Thế này đã đẹp hơn chưa ạ 8->
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/7/15
    Medic thích bài viết này
  12. sonngo158

sonngo158 Thành viên cấp 2

Theo em bác nên cho 1 nhành cây che đi cái nhữ hoa có lẽ sẽ nghệ thuật hơn :))
  13. Kiss Shot

sonngo158 E có để phơi cái nhũ hoa ra đâu ợ :">:">:"> Thật ra thì bỏ cái bong bóng đi cũng ko nhìn đc nhũ hoa đâu nhé ;););) E xóa từ lúc bắt đầu làm để có thể tập trung rồi :">:">:">
    sonngo158 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn