Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] Sự hoang dã trong em

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ ảnh ấn tượng' được đăng bởi tanirac, 12/8/14.

Lượt xem: 76,074

1. tanirac Thành viên cấp 3

Mời các bạn "Chim ngưỡng"

...
    Yiruma, kevinhuynh12, bon_buidoi7 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ảnh ọt kiểu này mà vẫn tự tin dán cái mác ''photography'' ở bên dưới à :P xin lỗi chứ ở VN rất nhìu thằng tự ngộ nhận mình là photographer 1 cách vô tội vạ quá, có 1 cái máy xịn rồi dắt 1 con phò đi chụp nude là đã thành photographer rồi kia đấy.
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/8/14
    nhatdang_daisu, TrườngSG1, Winter1676 người khác thích bài viết này.
  3. i_truongan

i_truongan Banned

4. phuonggiangfilm

phuonggiangfilm Mới đăng kí

Ít nhất củng như ảnh của Thiên Ma mới gọi là dân nhiếp ảnh.
    kevinhuynh12 thích bài viết này
  5. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

hình như mode bức này cùng vs mode bài đen và trắng kia là 1. có điều làm cho ng ta cảm thấy ảnh sex hơn là ảnh nghệ thuật.
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) đã là nghệ thuật sao phải che mặt chi vậy :-?
    chê thì chê nhưng phải công nhận pic 1 blend đẹp
  7. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Hay là mình hãy cứ bất chấp giao thông đi mod :O toàn nhìn tờ rú chẳng còn biết ART là gì :-B
  8. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Tội cô model lủi vào bụi bị gai đâm phải băng tay! :P
  9. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

10. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Chụp đằng sau ...

Không phục
    Không phục
    Không phục
  11. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Lần sau cho thêm mod Nam chung với xem thế nào :-B
  12. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Cứ bất chấp hết đi anh em. Mấy ảnh này là của bạn mình chụp. Sao nó khoái chụp nude 100% thế không biết. Mà cứ toàn chụp phía sau, ức chế luôn.
  13. chandoiqua123

chandoiqua123 Banned

bay len nao la bay len nao ...........................................................................................
    ghostpro278 thích bài viết này
  14. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Về trình độ photographer thì chủ thớt cũng kg tệ đâu, mà chắc tại khó kiếm mẫu vớ ngay em mẫu dáng thô, tạo dáng kg đẹp. Em này rủ về làm chuyện khác đc chứ làm mẫu kg đc rồi.>:)
    tanirac thích bài viết này
  15. hnbrand

hnbrand Thành viên cấp 1

mẫu đẹp quá
  16. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Mình bức xúc từ lâu rồi . chẳng biết cái nhiếp ảnh gia là cái gì mà cứ dán đại ... rồi lợi dụng những đứa thích khoe thân , thích chụp ảnh đi thể hiện cái gọi là nhiếp ảnh gia.. mà thật sự nó "tục" cả trong ý nghĩ của người chụp lẫn cách thể hiện .
  17. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Có lần bạn gái mình dẫn mình đi xem chụp ảnh . bạn gái mình là mẫu thêm vài bạn nữ nữa .cho mấy ông nhíp ảnh gia gì gì gì đó ... mấy ổng thấy mình chở bạn gái hỏi ngay đây là ai . bạn mình trả lời người yêu em ... Nhiếp ảnh gia phán cho một câu ." ĐI CHỤP HÌNH MANG THEO NGƯỜI YÊU LÀM GÌ , MẤT TỰ NHIÊN QUÁ " đậu phộng ! nghe mà ngứa hết lỗ đ*t.
  18. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Mấy bạn có vẻ nhìn nhận theo hướng phiến diện một chiều quá. Mẫu thì cũng có nhiều loại mẫu, mẫu đẹp có, mẫu xấu có, mẫu không đẹp mà cũng không xấu cũng có, nói chung là đủ loại mẫu. Còn nhiếp ảnh gia cũng có nhiều kiểu nhiếp ảnh gia, nhưng khác nhau về trình độ chụp và cảm nhận vẻ đẹp đối với cái mà mình chụp được.

Để hiểu hơn về tác giả xin mời các bạn xem một số tác phẩm khác cùng tác giả:
  19. nguyendon

nguyendon Thành viên cấp 1

Đẹp màu sắc hài hòa đó bác
  20. Phèo.Design

Phèo.Design Thành viên cấp 2

Các bác định nghĩa thế nào là ảnh sex mà chưa gì đã phán xét như đúng rồi ?? Nhìn bài viết 1 cách tiêu cực quá :D :D
    Dù là ảnh chưa được đẹp,mẫu chưa ngon,trình độ tác giả chưa cao nhưng dù sao cũng là tâm huyết,công sức của người ta :)
    Còn về việc cái mác "Phờ tô gờ ráp.." thì mình thấy chả quan trọng...không lẽ gọi là thợ chụp ảnh nhỉ ?? =)))))))
    Cũng như 1 thằng mày mò,học hỏi rồi làm ra những sản phẩm như :logo,banner... thì chắc gọi là thợ thiết kế :D :D

Hài vl !

Ủng hộ diễn đàn