Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

20 Em tung tăng cho vui đời!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Linh tsp, 10/8/13.

Lượt xem: 4,280

1. Linh tsp Thành viên cấp 2

Sory!

...
    Hẻo Hóm Hĩnhpitlamgi thích bài viết này.
  2. JKP

JKP Thành viên cấp 2

Ảnh hấp diêm băng thông anh em quá:))
    Ảnh bác ổn, nhưng chưa nổi bật.
    Bác cũng nhận từ đầu là kém trong khoản chụp ảnh và sửa ảnh. Mình rất thích những người thẳng thắn như bác. Đúng là hơi kém thật, nhưng có kém mới phải phấn đấu. Mình cũng kém trong các khoản đó luôn, mình cũng đang phấn đấu:))
    Bác còn kém trong khoảng post ảnh nữa, chất lượng ảnh gốc như vậy mà bác post original size luôn:)). Ảnh nào mình chụp mà hơi out 1 chút hoặc chất lượng hơi kém thì chỉ post medium thôi, người xem có là thánh cũng không phán được out hay không (mà out quá thì chịu) :))
    Bác chú ý background của ảnh nữa nhé. Đừng tưởng chụp teen xoá phông không quan trọng background. Vòng hoa rất đẹp.
    fly, hoang phanLinh tsp thích bài viết này.
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

- Text hơi thô, font chữ chưa hợp, tO và hơi nổi so với Mod thì lại chìm .
    - Chưa xử lý da Mod, hình 2 da bị vàng, hình khác thì trong nhợt nhạt tím tái .
    - Hình cuối ổn
    Linh tsp thích bài viết này
  4. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

Chân thành cảm ơn bác JKP nhé,
    Chụp ảnh là 1 thú vui mà e rất thích, tuy nhiên như Bác biết đấy, ko phải ai cũng làm đc mọi thứ, E lại rất hạn chế vì đôi mắt nghệ thuật của E hơi Kém, Nhưng dù sao cũng phải cố gắng theo đuổi đam mê! ! lần nữa thanks
  5. Linh tsp

6. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

da mặt chưa ổn lắm bác :) cố lên :D
  7. Linh tsp

ô sờ kê! A sẽ cố
  8. Mỉu Mìu Miu

Mỉu Mìu Miu Mới đăng kí

Phông chữ không khớp làm xấu hẳn cả bức hình đẹp -.-
  9. huysony

huysony Thành viên cấp 1

về khoảng màu da thì chưa ổn lắm, mod dễ thương quá. Bác có thể share stock cho mình tập tành blend với được ko ạ. Thank bác :D
  10. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi bạn chụp ở nam HNC phải không, nhìn quen quen!
    Góp ý tý là bác nên lựa góc chụp và gào thét mẫu, điều chỉnh sao để che đi cái chưa đẹp của mẫu như cằm, da mặt. Pịc 1-2 thấy ko ổn lắm. Tưởng như là kêu mẫu của bác cúi đầu nhìn xuống rốn là có án mạng rồi ấy. :D
    Riêng text ko phải nói thêm rồi !
  11. Mỗi ảnh cuối đẹp thì bạn lại chèn đoạn text vào. Cố gắng nhiều nhé bạn
  12. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Text xấu quá bác ơi, những ảnh thế này nên để text màu trắng thôi, chọn font đẹp chút.
  13. huysony

huysony Thành viên cấp 1

Vì thời gian có hạn em chỉ làm thử 2 tấm nì thôi, thank chủ thớt đã share nhé :D
    lala.2013 thích bài viết này
  14. Linh tsp

Rồi rất cám ơn bạn nhé!
  15. mrhunggovn

mrhunggovn Thành viên cấp 1

Ý trời đồng hương này ;;)
  16. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Bức 2 zoom ra thấy có mấy mảng màu tim lung tung quá, có phải bác xoá xót không :(
  17. Mai Anh Nguyễn

Mai Anh Nguyễn Mới đăng kí

!!!
  18. Mai Anh Nguyễn

Mai Anh Nguyễn Mới đăng kí

E đồng ý xóa cmt thì a xóa dùm e topic đê a Linh ơi

Ủng hộ diễn đàn