Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

35 năm, người Việt chỉ tăng 4 cm chiều cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 27/3/13.

Lượt xem: 2,809

1. banbaonylong Ko phải assmin

Theo Vnexpress

Các bạn cao bao nhiu? ;;)

...
    anhcong_sos thích bài viết này
  2. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

mình cao 1m80 :D
  3. Mèo Già Gian Xảo

Mèo Già Gian Xảo Thành viên cấp 1

Em vượt chỉ tiêu của nam 3.5cm :))
  4. anhcong_sos

anhcong_sos Thành viên cấp 2

Mình hơn chỉ tiêu Nam những.......gần 1cm. Nhiều khi cũng hận ko cao đc nữa, cơ mà cũng vì dậy thì lười thể dục =))
  5. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

:"> em cũng ko nhớ em cao bao biêu, chỉ nhớ phòng khách nhà em nó cao tầm 5 mét. hôm má nhờ thay cái bóng đèn tuýp trên trần nhà, thì em cố kiễng chân thì cũng tới mà thay được :))
    Mèo Già Gian Xảo thích bài viết này
  6. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

7. Phạm Nguyên Cùi

Phạm Nguyên Cùi Thành viên cấp 2

;;) do chế độ dinh dưỡng of việt nam ăn đồ tự sản tự tiêu , tụi nó ăn đồ công nghiệp :)) bên mấy nước đó chắc k có hủ tiếu gõ =))]]
  8. Cù Cúc Cu

Cù Cúc Cu Mới đăng kí

Chắc nhờ ham nhảy dây từ nhỏ mà giờ mình cao bằng chiều cao trung bình của nam :">:">
  9. mạnh mèo

mạnh mèo Thành viên cấp 2

Bạn bị đột biến gen à =))
  10. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Mình đủ chỉ tiêu Nam :|
  11. locthegioimoi

locthegioimoi Thành viên cấp 1

Mình thừa 7 phân kaka

Ủng hộ diễn đàn