Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[3DS Max] High Poly Driller

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi medabots1996, 23/2/14.

Lượt xem: 2,772

1. medabots1996 Mới đăng kí

Chào mọi người
    Nói chung là mình tự học 3DS Max cũng được một thời gian ( không đi học ở trung tâm nào cả, tự mò là chính thôi ), sẵn hôm nay rảnh rỗi ( vừa thi thử xong ) nên cũng làm một mẫu model, mong mọi người nhận xét giúp mình

Tool : Autodesk 3DS Max ( render bằng VRay )
    Total Time : 2 Hours
    Render Time : 1 Hours 10 Minutes

A, mình dùng material mặc định car paint của VRay ( vì mình không biết cách làm texture / UV Wrapping )
    Link dẫn trực tiếp từ DeviantArt của mình

...
    Phạm Hữu Dư, Hieuheroin123Konoko thích bài viết này.
  2. nguoivohinh

nguoivohinh Thành viên cấp 1

EM còn non kinh nghiệm nên không thấy khuyết điểm gì, cho mấy anh lớn vô nhận xét!!!
  3. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Mình không biết sài 3Dmax nhưng mình thấy đẹp. :D
    Có điều là mình không hiểu phần bóng bạn cố tình làm thế hay bạn làm chưa tới.
    À mà bạn có tutorial không... Cho mình vài cái, mình cũng muốn mò 3D. :))
  4. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

mình cũng chưa dùng 3DS max bao giờ
    rảnh rỗi viết lại TUT cho mình học với
    cám ơn cậu nhiều :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn