Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

450 Lightroom Presets Bundle Vol.1

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi hopthucuaduc, 5/2/15.

Lượt xem: 6,095

1. hopthucuaduc Thành viên cấp 2

450 Lightroom Presets Bundle Volume - 2 are our new collection of Lightroom 4 and 5 presets, all these presets come along with a unique and varied color combination brings the best result to your photo. It comes from 10 different categories. These presets can be used for any of your photos. Use them in your daily photography and save your precious time. We did the hard work and have built high quality presets for you.

1 Click Effect to turn ugly/dull photos into awesomeness
    In case if you don’t know how to install this presets. So, there is Readme file for the support of installing these presets.
    Updates
    November | Presets Upgraded from 230 to 430
    December | Presets Upgraded from 430 to 450
    Compatibility
    Lightroom 4-5
    ⍟ Compatible with RAW and JPEGs.
    Download
    Demo
    Pass: ducpham.net

Một lần nữa xin cảm ơn các bạn đã đọc bài viết. Nếu có bất kỳ câu hỏi hoặc yêu cầu nào liên quan đến chủ đề này, xin vui lòng để lại bình luận phía dưới. Mời bạn ghé thăm blog Đức Phạm của mình nhé, mình sẽ up tất cả những gì mình có chia sẻ cùng các bạn.
    http://www.ducpham.net/

...
    Phạm Hữu Dư, hakunandHavingfun2500 thích bài viết này.
  2. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

ảnh và giới thiệu là vol 2 ...
  3. hopthucuaduc

hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Đây là vol 2 nhé. Vì lúc up nhầm phần tiêu đề nên vol 1 sẽ là vol 2 và vol 2 sẽ là vol 1. Hì hì
  4. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

bác nhờ anh Dư hay mod nào đó sửa lại cũng được mà ^^
  5. hopthucuaduc

hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Thôi mình up luôn hai em rồi, cũng không sao đâu nhỉ :)
  6. mits

mits Mới đăng kí

Link backup cho các bác: drive.google.com/file/d/0B4QzttrcqfXbX2tjZ29pTUl2aDA/view?usp=sharing

Ủng hộ diễn đàn