Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

7 Ngày download miễn phí từ Videoblocks.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 27/7/13.

Lượt xem: 6,637

1. Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Em thấy hay nên post cho anh em nguồn stock về video,.sound,. effect ...
    Tự nhiên thấy trên fanpage của videoblocks nó post,. ko biết thực hư thế nào vì cái này em chả làm nên ko down về bao giờ,. hình như là thường thì nó ko cho free đúng ko (thấy mọi hôm có người nhận get link từ trang này)... tự nhiên hôm nay thấy lạ lạ.. mọi người test ha.

Em định post vào hỏi-đáp thảo luận video mà thấy nó chả liên quan đến việc hỏi-đáp gì nên là thôi.

...
    VietPCPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

kẹt ở bước cuối oy` ~X( nhập mười mấy lần mà vẫn invalid number ( lấy số từ trang http://www.getcreditcardnumbers.com/)
    ai dc thì chỉ tui mánh or cho mượn acc or tạo jum` or... whatever miễn down dc là dc :-/
  3. nb2ex90

nb2ex90 Thành viên cấp 1

Phải dùng thẻ thật cơ.

Ủng hộ diễn đàn