Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Action là mịn da và chuyển ảnh thật thành tranh vẽ ( Chỉ với 1 click )

Chủ đề thuộc danh mục 'Action' được đăng bởi skyblue-picture, 15/1/15.

Lượt xem: 8,927

1. skyblue-picture Thành viên cấp 3

Chào cả nhà :3
    Qua nghiên cứu 1 thời gian thì em thấy có 1 cái cách chuyển đổi ảnh sang tranh và trong quá trình đó nó cũng áp dụng rất tốt vào mảng da :D
    Nay có cái action muốn chia sẻ cho mọi người :)
    Action chỉ cần click play là nó auto chạy , việc tiếp theo là hưởng thụ thôi :D
    Có thể tắt các layer đi để xem độ ảnh hưởng cũng như tinh chỉnh dễ dàng hơn :D
    Đây là 1 tấm em chạy Action đó rồi Makeup cho Model ( JAV nhưng em đã Crop đi rồi ạ ) >_<
    Và cuối cùng là Link Action >_<...... nằm trong phần giới thiệu Video trên Youtube ạ :D
    Video em demo cách dùng luôn :

Cám ơn mọi người đã ghé thăm :D

...
    phongem, Hẻo Hóm HĩnhHieuheroin123 thích bài viết này.
  2. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

xin lỗi fải nói thật chứ action này tệ wá... nếu bác nghiên cứu làm đc cái action được bằng 1 nửa bài tut " chuyển ảnh thật thành tranh vẽ trung hoa " trên trang chủ thì tốt hơn .
  3. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Đó là action , nó không phải là vẽ bằng tay :D Cậu nên hiểu vậy :D
    k phải chỉ click là đã xong , công việc còn lại vẫn phụ thuộc vào tay nghề của c !
    Còn bạn bảo vẽ mà tạo được action chắc chưa có ai nhé :D
  4. skyblue-picture

Top vắng quá :-<
  5. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

nhìn nó cứ nhòe nhòe, nói chung là mình ko thấy được cái thẩm mỹ trong Action của bạn . Đó là ý kiến riêng của mình thôi . Hi vọng sẽ có ai đó góp ý thêm . Thay vì làm action chuyển hình thật thành hình vẽ, bạn nên thử phát triển action thành làm mịn - sáng da thì hay hơn ak..
    skyblue-picture thích bài viết này
  6. skyblue-picture

dạ , tks bạn đã góp ý ^^
  7. Ngáo Đá

Ngáo Đá Mới đăng kí

video riêng tư là sao bác?
  8. thanhthiep11

thanhthiep11 Mới đăng kí

bác share cho ae hay để ae gato đấy

Ủng hộ diễn đàn