Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe Illustrator CS6 - Download & cờ rắc Full

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hổ Báo VietDesigner, 20/7/12.

Lượt xem: 272,595

1. Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

ADOBE ILLUSTRATOR CS6

Adobe Illustrator là chương trình đồ họa vector, tạo nền tảng cần thiết cho nghề thiết kế đồ họa. Illustrator tạo hình dạng cơ bản: thông qua lệnh và công cụ, sao chép và kết hợp đối tượng để tạo hình dạng mới, chọn và thay đổi các phần trong đối tượng bằng công cụ Selection, tô vẽ đối tượng, cung cấp nhiều hiệu ứng 3D để vẽ các hình khối, vật thể, xử lý các hình ảnh liên quan đến công việc dàn trang báo chí.

Adobe Illustrator có độ chính xác và uyển chuyển cao, dễ dàng áp dụng từ các mẫu thiết kế nhỏ cho đến các dự án lớn và phức tạp.

Thành thạo Adobe Illustrator, bạn có thể hoàn thành tốt các công việc sau : Minh họa sách báo, Thiết kế logo, Tạo các sản phẩm tờ rơi, Card Visit, Broucher, Profile, vẽ hoạt hình, tích hợp chuyển động cho Flash.. với ưu diểm là dễ dàng thay đổi và trao đổi dữ liệu, kích thước file nhẹ, dễ dàng tương thích với Photoshop, CorelDraw, và hỗ trợ in ấn rất tốt.

Yêu cầu hệ thống
    • - Intel® Pentium® 4 or AMD Athlon® 64 processor
    • - Microsoft® Windows® XP with Service Pack 3 or Windows 7 with Service Pack 1
    • - 1GB of RAM (3GB recommended) for 32 bit; 2GB of RAM (8GB recommended) for 64 bit
    • - 2GB of available hard-disk space for installation; additional free space required during installation (cannot install on removable flash storage devices)
    • - 1024x768 display (1280x800 recommended) with 16-bit video card
    • - DVD-ROM drive compatible with dual-layer DVDs
    • - Some features in Adobe® Bridge rely on a DirectX 9–capable graphics card with at least 64MB of VRAM
    • - This software will not operate without activation. Broadband Internet connection and registration are required for software activation, validation of subscriptions, and access to online services.† Phone activation is not available.

Download:
    [LOCK]
    Link Drive (Full): https://docs.google.com/uc?id=0BwhCmQCANt_sT2EzMFJKb3NtQ00&export=download

Link 4share.vn (chưa cờ rắc)
    http://4share.vn/f/3f0d080e0c0f0708/affiliate/2518799
    [/LOCK]

Hướng dẫn dùng thuốc (cờ rắc)
    Khi cài đặt nhớ ngắt kết nối Internet, chọn Install (I have a serial number). Sau đó sử dụng key sau và chọn Connect Later:

KEY: 1330-1642-1085-1634-7670-7031
    Giải nén file patch lúc nãy ta được 2 thư mục x64 & x32.

Copy file amtlib.dll (từ thư mục tương ứng với hệ điều hành của bạn là 64 bit hay 32 bit) và paste vào đường dẫn:
    C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator CS6\Support Files\Contents\Windows.
    Ghi đè lên File amtlib.dll có sẵn & Save

Bạn cũng có thể dùng Portable Illustrator CS6 khỏi cần cài đặt tại đây:
    http://forum.vietdesigner.net/threa...tor-cs6-portable-khoi-can-phai-cai-dat.39040/

...
    Rebornsan1, lockent, helios8945 người khác thích bài viết này.
  2. LS.GaCon

LS.GaCon Mới đăng kí

the serial number is invalid @@
  3. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Key trên chỉ để Illustrator cho full chức năng khi cài đặt thôi bạn ha :)
    Sau đó - xài cờ rắc như trên là OK :-bd
    Có gì mình có thể TeamView cho bạn :-bd
  4. LS.GaCon

LS.GaCon Mới đăng kí

BẠn nói rõ hơn giùm mình đc ko? Mình cg mới làm quen với 3d. Tkx n`.
  5. Hổ Báo VietDesigner

B1: Download Pacth theo link trên.
    B2: Giải nén ta được 2 thư mục x64 & x32
    B3:
    • Win x64bit: Copy file amtlib.dll từ thư mục x64 theo đường dẫn: C:\Program Files (x86)\Adobe\Adobe Illustrator CS6. Ghi đè lên File amtlib.dll có sắn & Save
    • Win x32bit: Copy file amtlib.dll từ thư mục x32 theo đường dẫn: .C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator CS6\Support Files\Contents\Windows Ghi đè lên File amtlib.dll có sắn & Save.
  6. Unicorn

Unicorn Thành viên cấp 1

Bác cho em hỏi em làm loay hoay từ sáng tới giờ lộn từ vn-zoom sang Vietdesigner mà có cứ TRYOUT TRYOUT akay lắm bác ạ! em vô thì chức năng nó chẳng đủ j cả. bác có cách nào giúp em với. em xin cám ơn bác nhiều
  7. Hổ Báo VietDesigner

Bạn thân mến ^^
    Khi cài đặt & cờ rắc bạn cần phải làm theo hướng dẫn của mình như trên từ đầu thì sẽ thành công - Full 100% :-bd

=>> Update hướng dẫn cài chi tiết rồi ha :))
    thehuy thích bài viết này
  8. Unicorn

Unicorn Thành viên cấp 1

ủa ủa vậy hả bác thực ra em cũng mù IT lắm có biết j đâu :P tại thấy nên vn-zoom có bác nói cờ rắc đc là nó sẽ ko có chữ tryout.
    Nhưng mà tình hình là nếu nó full chức năng thì em cũng chẳng thắc mắc j đâu ạ. đằng này vô trong những chức năng ẩn em gần như ko sử dụng đc. Ví dụ như chức năng rectagle(M) vẽ hình vuông với hình elip chẳng hạn em chỉ vẽ đc duy nhất hình vuông thôi, còn hình elip ko tài nào em xử dụng đc. Các chức năng khác cũng vậy luôn.
  9. xversion1

xversion1 Thành viên cấp 3

Làm sao biết mình cài xong nó có Full chức năng hay không?
  10. Unicorn

Unicorn Thành viên cấp 1

chắc phải tự tìm hiểu bác ạ! em mới lớ ngớ vô Illu mà thấy loạn hết cả lên chẳng biết hỏi ai nữa :(
    xversion1 thích bài viết này
  11. xversion1

xversion1 Thành viên cấp 3

Nó khác đấy, trong Ai nó không hiện như trong Ps đâu.
    UnicornHổ Báo VietDesigner thích bài viết này.
  12. LS.GaCon

LS.GaCon Mới đăng kí

Bạn ơi, đã invalid number r thì có set up đc đâu? Ko set up đc thì copy vào thư mục nào @@
  13. Hổ Báo VietDesigner

Cài đặt Illtrator này mình hướng dẫn không kỹ bằng Photoshop - nhưng bạn cũng làm theo tuần tự các bước cài đặt như bên Photoshop (cách cài đặt hoàn toàn tương tự nhau) :-bd. Xem tại đây:
    http://forum.vietdesigner.net/threads/adobe-photoshop-cs6-13-0-final-–-huong-dan-cai-dat-cờ rắc-chi-tiet.942/
    LS.GaCon thích bài viết này
  14. Hổ Báo VietDesigner

ĐÃ UPDATE HƯỚNG DẪN CHI TIẾT
    LS.GaCon thích bài viết này
  15. LS.GaCon

LS.GaCon Mới đăng kí

Thankx n` :)
  16. Hổ Báo VietDesigner

:)) Máy mình cài rồi - Lại phải Cài lại lần nữa để làm Hướng Dẫn & UpDate :))
    Làm theo hướng dẫn là OK :-bd
    Nigan, tran_thom, ductrung89vn1 người khác thích bài viết này.
  17. Nguyễn Tấn Luân

Nguyễn Tấn Luân Thành viên cấp 1

Bạn ơi , HÌnh như cái link cờ rắc 2 bị gì rồi. mình ko down về dc.

bấm vào thì nó báo như vầy : http://prntscr.com/dffks
    Hồng Sơn thích bài viết này
  18. Hổ Báo VietDesigner

:-BMình thì Download Bình Thường :)) - Link phụ đây bạn ha :
    http://www.mediafire.com/?ejo035fvm65m22c :-bd
    LS.GaConNguyễn Tấn Luân thích bài viết này.
  19. Nguyễn Tấn Luân

Thanks bạn nhìu Bài viết quá hay :-bd
  20. Nguyễn Tấn Luân

Bạn ơi . mình làm tới bước cuối rồi mà ko thấy cài offline Activation. Bộ cái nó nằm ở đâu thế . ko thấy để cập tới :P

Ủng hộ diễn đàn