Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

After Effect CS6 và CC bỗng nhiên có vấn đề

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Bi Kolor, 28/12/13.

Lượt xem: 2,466

1. Bi Kolor Mới đăng kí

Chuyện là lúc trước mình có AE CS6 (dành cho OS X) , nhưng sau này khi cần thì lại nó báo lỗi của nhà cung ứng. Mình đã comment nhưng mãi không thấy trả lời. Thế là mình đành xoá đi và down về bản AE CC (từ appstore-vn).
    Ban đầu mình xài khá ok, nhưng rồi một thời gian lại không sử dụng. Cách đây 3 hôm mình có mở lên thì nó bắt đăng nhập tài khoản Adobe, mình đăng nhập và nó báo bản này là Trial, không được sử dụng nữa. Mình lại xoá và down bản CC mới về nhưng lại báo lỗi, mình tiếp tuc down sơ cua bản CS4 CS5 CS6, mà lúc setup liên tục báo lỗi

p/s: vì mình đã phá bấy nhầy cái bản CC nên không có hình báo lỗi của nó :)
    Báo lỗi CS5 (CS6 báo lỗi tương tự)

Báo lỗi CS4

Ai có kinh nghiệm trong chuyện cài đặt, chỉnh sửa AE trong OS X thì giúp mình ạ. Đa tạ!

...

Ủng hộ diễn đàn