Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

After Effects không thể open hay import file được render bằng Sony Vegas

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi akunemedia, 21/5/14.

Lượt xem: 3,115

1. akunemedia Mới đăng kí

Mình làm video, trước giờ vẫn toàn dùng Sony Vegas để biên tập rồi mới đưa lên AE chỉnh sửa hiệu ứng, mọi khi không sao nhưng hôm nay mình không thể open hay import file mà đã được render bằng Sony Vegas nữa. Mình dùng AE CC và Vegas 12.
    Mình đã thử render ra nhiều loại file khác nhau nhưng đều không nhận với AE. Không biết có phải do 2 thằng này ghét nhau không chứ file đã render ra dùng soft nào cũng play được bình thường.
    Có ai biết nguyên nhân tại sao và cách khắc phục thì giúp mình với :D

...
  2. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

Hên xui bác à, xem lại code đi, vs thèn AE CC lâu lâu nó hay khùng chỉ cho import mỗi mpeg thôi,
  3. keyframetraining

keyframetraining Thành viên cấp 1

Do AE CC đó, nó vẫn chưa ổn định đâu. có lẽ do Cr*ck ko tốt.

Ủng hộ diễn đàn