Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai chỉnh hộ mình tấm này đc không nhà mình còn mỗn tấm này là kỷ niêm thôi :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi vantap, 2/11/12.

Lượt xem: 1,972

1. vantap Mới đăng kí

chỉnh nét hộ mình tấm nay đc ko, bức này mờ quá mình muốn làm nét tí ko biết có đc ko

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Bạn ơi...Có lẽ đợi đến CS7 nếu có phần Deblur rồi mọi người sẽ giúp bạn :-s
    CÓ lẽ là 1 năm, 2 năm hoặc 5 năm hoặc hơn thế nữa.
  3. machitokuro

machitokuro Thành viên cấp 2

cái này chắc phải dùng siêu máy tính rùi cài PTS vào thì nó mới nội suy ra dc ảnh này :D
  4. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Cái này.. chỉ còn cách vẽ ms rõ hơn đc thôi bạn à .. còn chỉnh sửa chắc ko chỉnh sửa đc ..
  5. evyl spirits

evyl spirits Thành viên cấp 2

Bức này mình nghĩ chỉnh được... h mình phải đi học, nếu ko có ai làm thì tối về mình sẽ thử...
    :-/
    vantap thích bài viết này
  6. evyl spirits

evyl spirits Thành viên cấp 2

Vừa nghịch xong , dùng unsharp mark có nét hơn nhưng ko nhiều như mong đợi, chỉ còn cách ghép mắt và da khác vào.... ^^ cái này tỉ mỉ lắm!!! m ko đủ kiên nhẫn. :((
  7. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mang ảnh đi scan chứ ai lại chụp qua lớp kính rồi nhở vs vả
  8. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

phải rồi ảnh chất lượng nhìn không tệ lắm nhưng do chụp qua kính nên nó mờ vậy đó
  9. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

không những chụp qua kính mà cái ảnh nó như kiểu còn bị bong cái lớp plastic ra rồi ấy :||
    Kéo nó ra, scan thì mọi ng còn giúp bạn đc :-ss
    Nếu ko cứ để thế này thì có cố quá thì cũng chỉ làm sai hết mặt mọi ng trong ảnh đi thôi :-ss
  10. vantap

vantap Mới đăng kí

nếu còn thì nói làm gì nữa :( tôi chỉ còn mỗi tấm này thôi là kỉ niệm chụp với mẹ, giờ mẹ mất rùi :((
  11. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

bạn ơi, cái này dù dùng cs hay công cụ gì thì cũng phải vẽ lại, vì có nhìn thấy mặt mũi gì đâu, tốt nhất là vẽ chìra giấy thôi
  12. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Cái này thuộc vào ca cực khó rồi :(
  13. KressFrizion

KressFrizion Thành viên cấp 1

Thành thật chia buồn cùng bạn nhưng chất lượng ảnh quá tệ k thể nào làm khác hơn dc :(

Ủng hộ diễn đàn