Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai choi NeoBux cho em hoi chut ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi cuoide098, 5/6/15.

Lượt xem: 2,189

1. cuoide098 Mới đăng kí

Em mới chơi neobux va moi mua dc 3 ref . Em muon hoi chut là cái khóa ở cho ref de lam gì? ref tự kích hay mình phải kích hoạt nó.lam the nao de nó kích đúng giờ? em cam ơn a.

...
  2. Hugi

Hugi Mới đăng kí

cuoide098 : cái khoá dùng để khoá ref đó để bạn ko lỡ tay recycle hay làm gì khác. Các ref tự kích hoạt khi bạn vừa mua, nhưng việc có click hay không là do người bấm, ref không phải là Autobot nhé bạn. Mình cũng vừa chơi và có 10 ref. Thân và chúc bạn thành công cùng Neobux.
    Ai muốn chơi neobux và dùng giới thiệu trực tiếp của mình, mình sẽ hướng dẫn tất cả những gì mình đã đọc và đúc kết lại để giúp tất cả cùng có lợi:
    Link:
    Code:
    www.neobux.com/?r=HuuCa

Ủng hộ diễn đàn