Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai có biết link down cái font "Fiolex Girls" ko :(( chỉ cho mình với :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Pie_ELF_SJ13, 13/2/13.

Lượt xem: 8,761

1. Pie_ELF_SJ13 Mới đăng kí

Hiện mình đang cần nó :-< và nếu có cài đặt hay giải nén j thì chỉ mình luôn nha ^.^ thanks nhìu :D:3 :3(*)\m/

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Biết tên font thì cứ google mà phang thôi, font này cũng có việt hóa rồi đấy.. thế cũng lập topic chi.
    Lười thì tìm dùm cho bạn =,.=

Link bản original ( Hoặc đây )

Link bản việt hóa ( Hoặc đây )

Vì bạn ko biết giải nén nên mình để nguyên, đao về cài font là xong =___ =
    Còn cách cài đặt font thì lên google tìm nó đầy ra ha :-bd mình lười hướng dẫn lắm, google với bạn chắc có lẽ là 1 thứ khá xa xỉ và xa vời 8-|, hay là lần đầu xuống núi :-? >:)

Lưu ý:
    Hướng dẫn cách để gõ được tiếng việt với font này ( bản việt hóa ) nếu chưa biết
    Chọn bảng mã là VNI Windows như hình, còn mấy cái khác thì kệ bà nội nó
    Goodluck
    Shimizu thích bài viết này
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đã biết tên nó rồi còn ko biết Google àh? Thiệt là bó tay thanh niên 2013 thời nay :|
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Hèn gì google luôn than lỗ tỉ đô , là 1 phần do các thím chủ thớt như thế này ^:)^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn