Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai có hoa tay vẽ chì xin giúp em vẽ hình làm tattoo ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi vivinguyen2703, 7/6/13.

Lượt xem: 2,363

1. vivinguyen2703 Mới đăng kí

Chào mọi người ạ,
    Em xin nhờ mọi người giúp em tý ạ. Chả là em cũng có thể vẽ, nhưng chỉ biết vẽ mấy thứ lặt vặt như vẽ manga cartoon thôi. Còn vẽ thực thì em xin chịu. Em tính làm 1 tattoo và em có 1 ý tưởng nhưng khổ nỗi là em không thể nào vẽ ra cái ý tưởng đó được nên em mạn phép nhờ mọi người giúp đỡ. :( thông cảm cho em nha. Sau đây là ý tưởng của em:
    Ba em là thợ máy, còn mẹ em là nội trợ. Nên em muốn xăm hình như .. 1 cây cờ lê và 1 cái mui múc canh thì xoắn quanh cây cờ lê (kiểu dễ thương giống như quảng cao bàn chải Colgate hay ORal B á)
    Tại em chỉ mới hình dung được trong đầu nhưng chưa vẽ ra giấy được nên không biết nhìn nó có kỳ lắm không ? :))
    Vậy mọi người ai vẽ được thì giúp dùm em được không ạ ? :D
    Em cám ơn nhiều! :)
    Thân

...

Ủng hộ diễn đàn