Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai đã từng dính lỗi này chỉ giáo giúp với +_+

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Khanh, 18/7/12.

Lượt xem: 3,462

1. Khanh Mới đăng kí

tình hình là e đang cài bộ creative suite CS3 thì dính lỗi gì đó liên quan tới firefox.exe
    Đã thử gỡ firefox và tắt mạng nhưng vẫn ko đc
    ai giúp mình với

...
  2. Khanh

Khanh Mới đăng kí

3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mới vừa post đã up là sao bạn?
  4. TuThanh

TuThanh Thành viên cấp 1

Lỗi này là do lúc cài phần mềm ban vẫn mở Firefox. Khi cài các phần mềm của Adobe từ CS4 trở xuống thì cần phải tắt hết yahoo, FF, IE.Duy Chrome thì vẫn để mở được.

Nếu bạn tắt rồi mà nó vẫn yêu cầu như trên thì vào Task Manager và tắt ứng dụng bằng cách End Process. Sau đó ấn try again 2 lần để tiếp tục cài đặt. :)
  5. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

nhiều bạn có thói quen up bài lên :| cho mọi ng` dễ đọc thấy bài của họ :| ở những diễn đàn khác đó a :-s
  6. sonthanh

sonthanh Thành viên cấp 2

Nếu làm như the này mà không được thì khởi động lại máy cài lại , Nếu mà không được nữa thì lấy búa tạ đập là ok hết:)):)):)):)):))
    skyblue-picture thích bài viết này
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thay màn hình đi là cài dc . :)) j/k
    Như TuThanh nói đúng rồi đấy, mà khi cài nó cũng nhắc nhở là tắt hết các ứng dụng mà.#:-s
  8. manhduc384

manhduc384 Thành viên cấp 2

tắt firefox đi là cài đc :-?
  9. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

cái thông báo nó ghi rõ như thế rồi mà cũng cố lập được 1 cái topic
    "Please close application anh click Try again" .
  10. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Tắt sạch đi. Yh, FF gì đó. Chỉ để chạy cái đó thôi. 8-} Mình cũng cài cái này mà. Để máy trống là ok.
  11. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

tắt mấy trình duyệt web
    bật task manager lên tắt đi bạn
  12. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Tắt FF, YH phải chọn "thoát hoàn toàn" chứ không phải sign out là được :|
  13. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Em cài AE cũn vậy! Ban đầu báo hệt như kia vì đang dùng FireFox.Sau đó tắt hết ứng dụng đang chạy và chỉ để 1 mình thằng AE thì nó lại cài ngon lành!
  14. DiepHoang

DiepHoang Mới đăng kí

[​IMG] Bác cho ké chút xem lỗi này của e xử lý như thế nào ạ! Hic. Cài mãi mà k thể nào cài đc!
  15. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

=.=!, các thanh niên nên lo bổ sung vốn tiếng anh cơ bản, chứ mấy cái error như này chỉ cần đọc nội dung nó ghi cái gì là biết thôi.
    Đại ý là: "Bạn chỉ có thể cài đặt 1 sản phẩm của Adobe trong 1 thời điểm, làm ơn hoàn thành cài đặt khác trước khi bạn muốn cài Adobe PS CS4". (ko cài 2 phần mềm của adobe cùng 1 lúc. -_-)
  16. DiepHoang

DiepHoang Mới đăng kí

Xin lỗi bạn Snowpjece là mình có thể thừa đọc đc mấy cái lỗi ntnày, mình đã xóa hết mọi thứ liên quan đến Adobe mà vẫn k cài đc nên mình mới hỏi nhé!
    anhlabeu thích bài viết này
  17. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Có dòng tiếng anh to đùng thế kia.! dịch ra thì cũng rất là rỏ ràng mà đi hỏi. đúng rảnh k có chuyện làm
  18. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Xin lỗi các bạn chứ không phải ai cũng giỏi như các bạn ạ. Và người ta muốn tường tận vấn đề thì hỏi có gì sai. Nếu mà thấy topic k có gì đáng đc tồn tại nữa thì sao bạn sờ nâu pai gì gì đó k cờ lâu se nó đi ạ.:P
    DiepHoang thích bài viết này
  19. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

DiepHoang có thể là do bạn cài 1 bản nào trước đó, hoặc trong quá trình cài bị lỗi bạn gỡ bỏ nhưng chưa gỡ hết trong registry nên nó báo thế. ^^ down 1 chương trình nào đó quét dọn file rác registry thử đi bạn
    DiepHoanganhlabeu thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn