Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp em xem e cài PTS CS6 bị lỗi này thì phải làm như thế nào ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Du Nguyen, 5/10/13.

Lượt xem: 2,454

1. Du Nguyen Thành viên cấp 1

E mới cài lại lên win 8 64bit thì bị lỗi này.. TRước e dùng win 8 32bit thì ko có vấn đề ji. ai giúp e với

...
  2. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

cài lại win thì phải cài lại soft thôi, cho xem cái cấu hình máy sao nhảy từ 32 lên 64bit thế, ram 4GB trở lên thì mới dùng 64bit.
  3. Du Nguyen

Du Nguyen Thành viên cấp 1

khanhdu1994id[​IMG]
    E xóa đi cài lại 2 3 lần rồi vẫn như vậy :(
  4. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

uninstall chứ đừng xóa, nên dùng Cclean hoặc soft để uninstall sau đó xóa hết registry rồi mới cài lại, nếu không được nữa thì xài bản Protable thôi. mà máy bạn làm gì RAM dữ thế 10GB @@
  5. Du Nguyen

Ý mình là xóa thì = uninstall... Thừa ram nên lắp cho n đỡ rỉ thôi bạn.. Mình làm được rùi.. Cảm ơn:)
  6. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

Ram 10G :))
  7. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

Hay thím cài bản 32bit trên nền 64bit :))
  8. Du Nguyen

vboy234 E cứ thế cài thôi.. Làm thế nào mới được hả bác? E ko hiểu cài bản 32 trên nền 64 là như thế nào ạ :">
  9. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

Du Nguyen
    bạn bảo là bạn mới nâng từ win 32bit lên win 64bit thì bản Ps bạn dùng là bản 32bit bản này k sử dụng đc trên win 64bit
    bạn thử lên mạng tìm bản Ps 64bit về cài xem đc k :-B
    Du Nguyen thích bài viết này
  10. Nine Studio

Nine Studio Thành viên cấp 1

Đúng rồi lỗi Win bác ơi! Hoặc thiếu Driver gì đó! Đoán vậy :*
  11. THAITRUONG.052

THAITRUONG.052 Thành viên cấp 2

em bị lỗi này nhưng mà do thiếu Ram chết tươi :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn