Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

ALBUM ảnh cưới ý tưởng cho Newbie

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Silence_l0v31, 30/9/15.

Lượt xem: 1,973

1. Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

từ lúc chuyển qua baby thì cả năm trời mới co dc 1 cuốn album cưới , ý tưởng cho mấy bạn newbie nhé ( pro ko nói ) , bạn nào thích blend kiểu thế bữa nào mình viết TUT ... thanks cả nhà :)

...
    Phạm Hữu Dư, Gia PhúBùi Tài thích bài viết này.
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

sắp xếp người lúc nhúc thế này buồn cười nhỉ. Blend màu thì được
    Silence_l0v31binlop82 thích bài viết này.
  3. binlop82

binlop82 Thành viên cấp 2

Đồng ý quan điểm là một số hình còn "nhộn nhịp" quá :v
    Silence_l0v31 thích bài viết này
  4. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Không nói cách blend . Nhưng trang phục và tạo dáng bùn cười quá , cả cách sắp sếp album nữa , mặc dù phong cảnh khá đẹp . Nhìn như được chụp từ chục năm trước vậy ..
    p/s : mình hay nói thật cậu đừng giận nha :D
    Silence_l0v31 thích bài viết này
  5. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

có gì đâu , chụp ko phải là thợ chính chụp , thơ mới vô nghề chụp , sắp xếp chac hơi linh tinh vì lâu quá ko làm album cưới bạn hiền nhatha :-ss
  6. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

sắp xếp là do khách muốn mình làm vậy đó hatay1712 , tấm đó ko phải là trang album mà là tấm hình phóng lớn :D

Ủng hộ diễn đàn