Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Album cưới phong cách xitin dâu

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi design art, 14/11/13.

Lượt xem: 13,522

1. design art Banned

...
  2. design art

design art Banned

3. ThuyetPham

ThuyetPham Thành viên cấp 1

xì tin dâu đâu ???đâu
  4. ttptcva3

ttptcva3 Thành viên cấp 2

xì young rầu..xì teen nơi đâu :D
  5. mktg_hostvn

mktg_hostvn Banned

chú rể trang điểm mạnh quá
  6. Nguyễn Việt Hưng

Nguyễn Việt Hưng Mới đăng kí

bác design art có thể share cho ae xin cái frame về làm tư liệu được k ạ :))
  7. design art

design art Banned

thuyetpham . ttptcva3 : gia thich cho may thang ng hieu : thứ 1: nói xitin dâu là ko phai có trái dâu moi gọi là xi2tin dâu !!! :D . thứ 2 : cô dau chú rể với độ tuổi trẻ , tự tạo cho minh cái style va diễn những kiểu ảnh mà mình thich , { phong cách mặc đồ , thậm chí còn tự trang điểm }:-jTHỨ 3 : làm design phải biết chọn phong cách cho từng album của khách {ngu thì ko biết dc :D} những kiểu design phá cách với nhiều phụ kiện như tren chỉ thích hợp cho những album trẻ trung này { ko biết nói có hiểu ko } còn với những khách hàng đã lớn hay đứng tuổi mà design kiểu này thì nó đập vào mặt :)) { khach hang dung tuoi thi tham khao o đây , bao chuyên nghiệp :http://forum.vietdesigner.net/threads/album-moi-design-phong-cach-don-gian.39901/
    và một điều quan trong nữa :
    nều thật sự có hiểu biết , thì nên góp ý chuyen nghiệp và chân thành chút , design art xin nghe va cam on nhieu , như vậy cũng là góp phần cho diễn đàn thêm hay ! dừng nên chứng tỏ mình khi chẳng biết gì ca !!!

p/s : đừng tỏ ra nguy hiểm khi đầu óc giới hạn =))
  8. design art

design art Banned

mktg_hostvn : thank bạn góp ý , chú rể tự trang điểm va xử ly da , màu cho album , mình chỉ thiết kế;)
  9. Rainy Day

Rainy Day Thành viên cấp 2

Bác thớt phản dame ghê quá :))
  10. MrNoob

MrNoob Thành viên cấp 1

Thớt phản đame ghê thật. Cá nhân mình thì thích cái "bét râu" thôi =.=. Phần còn lại thì nhiều hình nhiều layout quá, ko hợp với style của mình...keke. Đi ra
  11. ethan654

ethan654 Thành viên cấp 2

Mình cũng làm mấy cái này định vào học hỏi cơ mà ko hợp với mình nên đi ra
    PS: dù sao bác design cũng rất đẹp
  12. Quick

Quick Thành viên cấp 2

tóc ông chú rể như kiểu HKT, qué vờ lờ.
  13. design art

design art Banned

thank cac bac gop y chan thanh . em cam on rat nhieu !:">
  14. design art

design art Banned

thank cac bac gop y chan thanh . em cam on rat nhieu !:">
  15. design art

design art Banned

cac bac pro up anh len di de a e cung hoc hoi
    \:D/
  16. xkpro7493

xkpro7493 Thành viên cấp 1

học hỏi ké, e cũng đang quan tâm ảnh cưới :D
  17. tran nam anh

tran nam anh Mới đăng kí

18. Romeo Nguyễn

Romeo Nguyễn Mới đăng kí

19. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Mình thấy bối cảnh sang trọng và cách tạo dáng chụp đẹp đấy, không tồi chút nào đâu.

Ủng hộ diễn đàn