Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Album đầu tay với 5D !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi KenD, 3/9/13.

Lượt xem: 2,892

1. KenD Thành viên cấp 1

Đây là lần đầu tiên em cầm máy chụp Mẫu ! Mong các bác cho tí kinh nghiệm ;)
    P/s : Vì chả quen mẫu chuyên nào nên em "mượn" tạm đứa bạn đi chụp cho lên tay :-"

...
    G DinnyRyan Lee thích bài viết này.
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Lần đầu tiên cầm máy mà lại là 5D luôn, nhà có điều kiện quá :v :v
    Thôi không nói về màu sắc, trước tiên bạn cần chỉnh lại kỹ năng lấy nét + chọn bố cục cái đã, còn lại cứ dần dần ha :))))
    KenD thích bài viết này
  3. KenD

KenD Thành viên cấp 1

Ryan Lee : Lên 1 lần để rồi lần sau đỡ phải lên nhiều bác ạ <:-P Mới đầu đi chụp nên đang còn run tay quá . Thanks bác góp ý :-bd
  4. Ma Đình Thiệp

Ma Đình Thiệp Thành viên cấp 2

hình như là bác để tất cả ở chế độ tự động à, phí con 5D quá ^^ , tốt nhất bác nên tham khảo vài thông số cho các kỹ năng cơ bản đã :))
    KenD thích bài viết này
  5. Quý

Quý Mới đăng kí

Lần đầu chụp như thế này là ok rồi,chỉ cần cân chỉnh bố cục nữa là ok chúc thành công bác nhé
  6. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

5D nhưng vấn đề là cái "ống bơ " gì mí quan trọng hơn,, mình coi trọng ống hơn máy,,,:v
  7. KenD

KenD Thành viên cấp 1

Ma Đình Thiệp thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn