Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Alone]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi leminhphotography, 8/4/14.

Lượt xem: 2,389

1. leminhphotography Mới đăng kí

...
  2. shurikens

shurikens Thành viên cấp 1

Tự nhiên xem topic của bác muốn xin ngay stock , bác làm ơn cho em xin stock đc ko ạ.
    leminhphotography thích bài viết này
  3. quangkudo

quangkudo Thành viên cấp 1

màu tấm 1 đẹp đó ban. bình thường mình cũng thích lens mắt xanh nhưng với máy tấm này thấy kô hợp sao đó
  4. leminhphotography

leminhphotography Mới đăng kí

Do mẫu đeo lens mắt xanh chứ ko phải mình blend mắt xanh hjhj..thanks đã nhận xét!
  5. leminhphotography

shurikens mình gởi stock cho bạn rồi nhak !
  6. quangkudo

quangkudo Thành viên cấp 1

leminhphotography uhm mình biết là lens mod đeo mà nhưng cảm thấy ko hợp với môi đỏ hoa tím và tone blend ấm thôi. Ý kiến riêng ý mà, flickr của bác ntn
  7. leminhphotography

quangkudo uk hì tui cũng thích màu tấm đầu tiên nên để lên trên đó nhưng model yêu cầu muốn lam màu như tấm thứ 4 nên phải chiều ý model thôi!! hjhj
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

đẹp lắm tềnh êu :)
  9. Vũ Vật Vã

Vũ Vật Vã Thành viên cấp 2

đẹp bác ợ :)))
    Lầnsau up nhớ giảm size xuống nha :)))
    Hiếp dâm băng thông :))
  10. leminhphotography

Thanks mấy bác nghen rút kinh nghiệm cho lần up sau kakak

Ủng hộ diễn đàn