Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh/Chị ghép giúp em ảnh của cháu em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Bùi Hoàng Nam, 18/2/13.

Lượt xem: 1,982

1. Bùi Hoàng Nam Thành viên cấp 1

nhà mình ghép giúp cháu mình đang đứng ở công viên và hình như đang đi nhé ,cảm ơn nhiều

...
  2. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

EM tài hèn sức mọn, chỉ làm được thế này thôi, mong các bác đừng chê cười :(
    DX_Degeneration, anhlabeu, Bùi Hoàng Nam1 người khác thích bài viết này.
  3. Bùi Hoàng Nam

Bùi Hoàng Nam Thành viên cấp 1

cảm ơn chị mèo tít nha , em cũng đang tập pts mà không biết ghép thế nào cho đẹp cả
    Mèo Tít thích bài viết này
  4. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

như gái hàn xẻng ấy nhờ
    Bùi Hoàng Nam thích bài viết này
  5. anhlabeu

Mình cũng bon chen tí.
  6. Bùi Hoàng Nam

Bùi Hoàng Nam Thành viên cấp 1

cho em nhận xét 1 chút nha anh anhlabeu , hình của cháu em hơi bị nhòe so với hình, anh có thể chỉ bảo em cách làm hết nhòe được không ạ
    anhlabeu thích bài viết này
  7. anhlabeu

Do mình ghép hình cháu bạn vào cùng với các vector khác mà chưa chỉnh nhiều nên hình của cháu k đc sắc nét bằng.
    Bạn có thể cắt hỉnh cháu ra rồi chỉnh màu sắc và làm nét trên 1 layer, sau đó cho vào.

Ủng hộ diễn đàn