Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh chị cho e ý kiến cái logo này được không ạ? :) E là 1 newbie trong nhiếp ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Võ Thành Trung, 13/9/14.

Lượt xem: 3,245

1. Võ Thành Trung Mới đăng kí

...
  2. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Muốn ae góp ý thì thì bạn cũng nên giới thiệu về logo,nganh nghề ,cty,gam màu chủ đạo cty,... thì anh em dễ góp ý và để logo cùa bạn được tốt hơn.lời góp ý chân thành.
    Võ Thành TrungTrần Duy Hoàng thích bài viết này.
  3. tờ rường 2

tờ rường 2 Thành viên cấp 1

mình thì thấy nó không nổi bật lắm , nhìn thấy thường thường sao ý , nhiều công ty lớn hay thường dùng logo chữ sao ko thử xem, viền cong chữ K N ko cân đối nhìn thấy méo rồi bạn ạ, logo ra logo chơi ra chơi, không làm sơ sài dc
    Võ Thành Trung thích bài viết này
  4. Võ Thành Trung

Võ Thành Trung Mới đăng kí

À cái này là mình làm chơi,mình mới lần đầu đang ở mục này nên cũng thiếu sóc về thông tin.Thật ra là mình làm chơi,làm riêng cho mình chứ ko ở cty nào hết :) Do mình là dân chụp hình nên mún t 1 logo cho riêng mình ấy mà :)
  5. tờ rường 2

tờ rường 2 Thành viên cấp 1

à vậy thì được chứ làm cho người ta thì thương hiệu quang trọng lắm, ko đùa được
    mất mạng đó hehe :))

mình thấy ông DaDa trên facebook làm logo chữ dơn giản mà đẹp sao bạn không thử
    tham khảo nha
    https://www.flickr.com/people/dadabayxa/ link đây

hay Mrlee chẳng hạn cũng chữ mà dễ nhớ, google search Mrlee
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/9/14
    Võ Thành Trung thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn