Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh đầu tay, mong các ae góp ý nhiệt tình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi long tran, 22/8/12.

Lượt xem: 2,421

1. long tran Thành viên cấp 2

Mình dự định làm tấm này để tặng bạn làm timeline facebook . Mới tập tành pts các bạn góp ý để hoàn thiện rồi resize luôn :D. Thanks all!

...
    Hưng Trần Văn thích bài viết này
  2. long tran

long tran Thành viên cấp 2

mới biết chèn texture nên nó trông cứ thế nào ấy. Còn chữ kí là mình tự tạo 1 file chữ kí rồi chèn vô ảnh luôn như chèn texture hả các bạn? :D
  3. ken_ritchard

ken_ritchard Mới đăng kí

cai backgroud co ve ko hop lam ban ak...
  4. long tran

mình cũng thấy vậy, ý tưởng mình là BG cầu vồng nhưng mấy cái kia toàn màu sặc sỡ quá, cái này màu nhẹ nhưng đơn giản. Bạn có ý tưởng BG gì cho pic cứ nói :D
  5. ken_ritchard

ken_ritchard Mới đăng kí

neu y tuong ban da la cau vong thi minh nghi nen troi thoi la du roi...dung them song bien ji het...ma tim nen troi that that chut nha ban..
  6. long tran

ý tưởng của bạn về cái BG thì sao
  7. ken_ritchard

ken_ritchard Mới đăng kí

ak...con chu ky thi ban tao bang text trong pts lun rui chuyen no wa brush nha ban...
  8. long tran

hướng dẫn chi tiết dùm mình dc k, không thì biết cái tut nào hướng dẫn cho mình xin link
  9. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

thật sự thì mình thấy không hợp tí nào cả
    long tran thích bài viết này
  10. long tran

K hợp chỗ nào bạn, bạn có ý tưởng gì không?
  11. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Hãy thử để phần bên ngoài là nền trắng đen giống bức con ngựa có lẽ nhìn sẽ tâm trạng hơn đó
  12. Alvarez

Alvarez Thành viên cấp 1

13. Alvarez

Alvarez Thành viên cấp 1

Ơ mà mẫu trông quen quen :|
    Có phải mẫu tên Bùi Linh hok vại =))
  14. helbocao1496

helbocao1496 Mới đăng kí

bỏ cái hình phía sau ra thì đẹp hơn nhờ?

Ủng hộ diễn đàn