Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh mẫu( cần mọi người nhận xét)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Trần Ngọc Luân, 16/7/15.

Lượt xem: 1,840

1. Trần Ngọc Luân Mới đăng kí

[​IMG] [​IMG]
    các bạn nhận xét cho mình với nha, mấy pic này mình chuoj bằng NiKon D3S, lens 35. 1.4

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Trần Ngọc Luân

Trần Ngọc Luân Mới đăng kí

Các bác nhận xét đánh giá dùm cho em với
  3. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Chắc bác chụp kỉ niệm thôi nhỉ?
  4. Trần Ngọc Luân

Bạn có thể nói rõ được không, mình cần những lời nhận xét chân thật, :(
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Ảnh chỉ mang tính chất chụp kỷ niệm :)
    Blend hơi quá , mod diễn hơi cứng
    lần sau đi chụp nhớ đầu tư kỹ lưỡng nhé
  6. Trần Ngọc Luân

Cảm ơn lời nhận xét của bạn nhé, mình sẽ cố gắng khắc phục, cái này là mình mình bắt khoảnh khắc của bạn trang điểm, chứ hôm đó chụp ngoại cảnh cho cdcr, k đầu tư kỉ được
  7. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

Mình nghỉ bạn nên để cho mẫu đứng ở phương thuận sáng ( mặt trời trước mặt mẫu) thì nhìn hình sẽ dể chịu hơn không bị bên sáng bên tối, còn về màu bộ này bạn làm hơi quá khiến bức hình hơi gượng gạo.
    Trần Ngọc Luân thích bài viết này
  8. Trần Ngọc Luân

cám ơn ý kiến của bạn, mình sẽ thử xem sao
  9. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Đã cầm máy chụp thể loại như vầy, photographer phải hướng dẫn model cách tạo dáng dể bức ảnh nhìn có vẻ pro một chút, như bức số 4 kiểu chụp này quá nhiều người làm , lại chu mỏ nửa, một điều nửa làảnh mình thấy không hài lòng thì đừng post.
  10. Trần Ngọc Luân

có lẽ bạn nói hơi quá rồi, lâu lâu cũng phải có phá cách một tí chứ, cái này là mình bắt khoảnh khắc thôi, k có ý định tạo dáng,mình chỉ chụp ảnh cưới , mới lấn xang cái này nên còn non kinh nghiêm

Ủng hộ diễn đàn